Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jukwaa la dharura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by olele, Jul 19, 2012.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Habari zenu wakuu,
    nawasilisha ombi langu kwa mods, naomba muanzshe jukwaa la "breakng news" ili iwe rahsi kupata/kupost habr za dharura na za harka, kwa mfn wakat nipockia habr ya kzma kwa meli nikajua tu lazma itakua hmu bt jukwaa gni ndo ikawa ishu mpaka nikaikuta jukwaa la siasa japo habr ynywe c ya siasa, so habr kama hzo zwe na mahali pake na mods wahakkshe kweli ni ya dharura.
    nawasilisha
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hili wazo ni zuri sana maana itarahisisha kupata habari kwa urahisi kwenye jukwaa husika
     
Loading...