Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la afya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bambanza jr., Oct 9, 2011.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf mniwie radhi kama nitakuwa nimekosea kuuliza swali hili, je mbona sijapata kuona jukwaa la afya? Kwani naamin kuwa afya zetu pia ni muhim. "angalizo; usinikebehi,unitukane au kunikejeli kwani mm ni mgeni"
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa maelekezo nimuone jf doctor! Thanx
     
Loading...