Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Africa Mashariki - tumerogwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nimie, Oct 6, 2011.

  1. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa sana na kauli ya Samweli Sitta katika ufunguzi wa Jukwaa la Afrika Mashariki. Anasema litajumuisha nchi zote 5 na taasisi ya moja ya Ujerumani. Hivi kweli hatuwezi kufanya kitu chetu hadi tuombe msaada wa wazungu kutusimamia! Mbona tunajifanya viwete wa kufikiri na kufanya maamuzi?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo Mkuu, naoni wewe tu na mawazo yako, kwani watu wa Africa Mashariki hawashirikiani na Nchi nyingine zisizo ktk jumuia hiyo? Labda Unge Dadavua Kidogo Tatizo ni nini?
     
  3. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Likwanda, ni kweli tunashirikiana na nchi nyingine lakini mambo yanayotuhusu sie na umoja wetu tungeyashughulikia wenyewe. Why wazungu tena taasisi tu. Hivi EU waliomba msaada toka wapi? Tukianza tuchanganya na mitazamo ya nje watatumezesha matango mwitu tu, na sie kwa kubugia vya wazungu hatufai!
     
  4. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuna umoja ganai hapa unafiki tu huo ni ushirikiano wa watu wa5 tu
     
Loading...