Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa hili limekimbiwa walaih

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Nov 1, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nomba tuwe waungwana na huku mtupie mambo mbona jukwaa la uchaguzi tanzania ndo story?Naogopa kuweka sled yangu kwakuwa yaweza isipate mchango nanisisaidiwe!!:sad:
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmm am telling u, washkaji wote wamezama kwenye siasa...mambo ya malavi davi mpaka baaada ya kuapishwa Slaa sijui...hongereni kwa kupiga kura kwa amani.. :)
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jukwaa hili wenye matatizo ya Mapenzi na mahusiano wasubiri kwanza tumalize jambo hili lililoko mbele yetu ni la muhimu sana na linatokea mara moja baada ya 5 years wakati kwenye malovee watu wanapendana kila siku ,wanaachana kila siku ..wanafanya ma infiii kila siku , Sawa kakakiiza

    Tuko pamoja kama samaki na maji
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama YESU alivyowauliza wale watu wawili walikuwa wakienda kijiji cha EMAU huku wakiongelea tukio la kufufuka kwake kwamba "Wewe ni mgeni katika nchi hii". Sasa hivi kila mtu mwenye mapenzi mema na nchii mawazo yake yoote yapo kwenye maswala yanayohusu uchaguzi tu. Subiri uchaguzi upite ulete hiyo mada yako
     
  5. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi 2010 na Results ndio yamefurika.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani hata mainfii yanaliwaza ukiukoza udiwani au ubunge kama siyo urais
     
  7. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado tupo lakini si unajua hekaheka za Uchaguzi Mkuu Tanzania? Nadhani mara baada ya kuapishwa kwa Rais wa Tz, ndipo watarejea tena kwa kishindo kwenye jukwaa hili. Na katika hali jukwaa hili huongoza kwa kuwa na watazamaji/wachangiaji wengi. Ukitaka kujua hilo subiri aapishwe Rais, Wabunge na Waziri Mkuu.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ilete tu kaka, mimi mmoja wapo nisiosoma hayo matokeo yasiyo rasmi.
    Zama hizi za sayansi na 'tekelinalokujia', wasemaji wa tume ya Uchaguzi bila kutuwekea hesabu za kura wamekuwa weeeeeeengi, anayejiskia kuanzisha thread naye anakurupuka na matokeo, Ukiwauliza source au verifications hakuna! aaaarggghhh!
    Boring 'politikz' as usual...

    Lete issues!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Poa mkuu ngoja niingie kwenye makabrasha yangu!soon
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pamoja kama ccm na ufisadi mazee
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Priority............ na vile vile ujwe kusoma alama za nyakati...........DO RIGHT THING AT RIGHT TIME
     
  12. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka vitu twende sawa, acha tujipange kivingine !
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Subiri kwanza tumalize kuhesabu kura na baada ya Rais kuapishwa then tutarudi kwa sasa tutakuwa tunakuja kwa kubeep
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi umeharibu mambo, sijui lile jukwaa la wakubwa hali ikoje.
     
  15. p

    pitapitapita Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa, haya jamani tusiwe wageni wa nchiiiii hiii, tukutane baada ya kumpata raisi. Kidogo kidogo, tusizame sana kwenye siasa
     
Loading...