Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwa la siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamal_tanga, Mar 4, 2011.

  1. j

    jamal_tanga Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELLO. napenda nitoe ushauri waa vyama vyote tungane ccm chadema tunge serekali ya mungano wa kitaifa ili tanzania yetu indembele bila vita tusije tukawa kama somalia
     
  2. kyemo

    kyemo Senior Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mawazo ya ovyo kabisa,hivi hayo mawazo yua vita mnayatoa wapi au na ww ukipandikizwa upuuzi kidogo tu mawazo yako yanahama bila kuchanganua
    hivi vyama vya upinzani kama chadema:
    wanamiliki silaha??????
    wanashika dola??????
    au hiyo vita mtapigana na uganda tena????
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani haupo makini kabisa .....
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Sijalazimishwa kuchangia, ngoja nipite tuu
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    utakuwa na akili za mchwa
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nadhani hata mchwa wana umakini zaidi katika shughuli zao.
     
  7. V

    Vonix JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Crap,sichangii.
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umekula wewe?
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Upuuzi kama huu hauitajiki hapa.
     
  10. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo lenu cdm badala ya kutoa hoja; mnatapika matusi, hii ni dalili ya kifo chenu kuwa kikaribu mno!!!!!!!
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Atakua mkimbizi huyu,hata kiswahili hajui.
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu nae anauhuru wa kutoa maoni, lakini anapaswa kufikiri kabla ya kutoa maoni tumuangalie pia
    Join Date : 8th January 2011

    Posts : 15
    Rep Power : 0.


    Bado mtoto akikua ataacha

     
  13. k

    kiloni JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani aungane na wezi! Ikitokea nahama nchi nikuachie wewe mkimbizi
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anajifunza kupost topics,msimshambulie sana!kesho,keshokutwa atakuwa mzuri tu!
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapa si sehemu ya masihara....mawazo yako mepesi na fikra zako finyu peleka majukwaa kama FACEBOOK na kwingine....
     
Loading...