Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukumu la Ulinzi wa Raia na mali zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Feb 17, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Yaliyotokea mkoani Mara yanatishia sana amani ya nchi yetu.
    Hofu sasa imeanza kutanda, amani hamna tena,
    ukiwa na mali japo kidogo tu, maadui wengi wanaibuka kila kona.
    jeshi letu la kutulinda limelala doro, ukipiga simu namba ya dharura inapokelewa na answering machine.
    Ukipiga simu ukiwa Namanyere Sumbawanga, inapokelewa Dar es Salaam.
    Hivi jamani kweli nitapata msaada wa haraka kweli wakati mtu aliyepokea simu yangu ya dharura yuko huko mbali?
    Naomba hizi namba za dharura zielekezwe kwenye kituo cha polisi wilaya ili tukiwa na shida tupate huduma kwa haraka.
    Vinginevyo serikali ilivunje jeshi la polisi na itamke bayana kuwa ulinzi wa raia na mali zao ni jukumu la raia wenyewe.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Umesha amka?
    Jana ulisema unatafuta mganga wa ukweli, nadhani atasaidia sana kwenye ulinzi wa mali zako.
    Kusema ukweli Jeshi letu lina kabiliwa na matatizo mengi ikiwa ni pamoja na mfumo wa kiutendaji.
    Liko nyuma ki teknolojia na kiufanisi,
    askari wetu wengi ni wale ambao hawakufanya vizuri mitihani yao ya sekondari, kwa hiyo hata ufahamu wao ni mdogo.
    Kwa kweli matatizo yao tukiyaorodhesha hapa ni mengi mno, lakini pia mazingira wanayofanyia kazi ni magumu sana.
    hamna vitendea kazi wala nini.
     
  3. k_u_l_i

    k_u_l_i Senior Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli jukumu la ulinzi Tz ni wewe mwenyewe. Ukishakuwa na uwezo ni muhimu kujihazari kama vile kuajiri mlinzi na kuweka silaha nyumbani za kujilinda. Usitegemee Jeshi la polisi njaa.
    ┬ČK
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    wewe mwenye bastola unalala ndani.
    Nje unamwacha mlinzi kashika rungu,
    je usalama wa mali yako uko wapi?
     
Loading...