Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juisi ya mabungo

Discussion in 'JF Chef' started by X-PASTER, Jul 18, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Juisi Ya Mabungo

    Vipimo: Kupata takriban gilasi 6

    Mabungo................................................ 3

    Maji....................................................... 6 au 7 Gilasi

    Sukari..................................................... kiasi upendacho

    Chumvi.................................................... kidogo sana


    Namna Ya Kutayarisha:

    1. Kata mabungo na toa nyama yake tia katika mashine ya kusagia.

    2. Tia maji, sukari na chumvi usage kidogo tu.

    3. Chuja kisha mimina katika jagi uweke katika friji.

    4. Mimina katika gilasi.
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    May 27, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Juice ya mabungo ni juice tamu kuliko zote...

    Cc Angel Nylon n Mrs Kharusy

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2014
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,968
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    Mabungo ni nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    May 27, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Haya apa
     

    Attached Files:

  5. Mrs Kharusy

    Mrs Kharusy JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2014
    Joined: Sep 23, 2013
    Messages: 1,250
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umenena jaan!!....hii mm husaga na vitango....mmmmmh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    May 27, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Tena hapo ukiweka arki ya rose kidogo weeee shemegi anaweza kunywa jagi zima lol

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
  7. Sista

    Sista JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2014
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 3,214
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    rich in vitamin C
     
  8. alma gemela

    alma gemela JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2014
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 850
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Niliposoma tu heading mate yamenitoka napenda sana mabungo
     
  9. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2014
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,332
    Likes Received: 35,397
    Trophy Points: 280
    nayaonaga sana ila sikudhani kama yanaweza kutengenezwa juice na ikawa bomba! tajaribu
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2014
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Kwenu hakuna mabungo kuna vipo.

    Mabungo yapo unguja na pemba tu.
     
  11. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2014
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Thanks dear

    Kusema kweli mimi nimewacha kutumia arki kwenye fresh juice.

    Napenda nipate test ya tunda yenyewe. Na kama juice ya bungo, nanasi na oranges nafanya bila kumix with another tunda nipate Ile ladha yenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    May 31, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mie napenda arki sana kwenye tambi

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
  13. kigori wa kilwa

    kigori wa kilwa JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2014
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 466
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa napenda sana arki haswa kwenye tambi ila wakati na mimba ikanikataa basi mpka Leo sitaki kuisikia
     
  14. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2014
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Yaasalam.

    Haswa ya vanilla. Na rose kiduuchu.
     
  15. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #15
    May 31, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Na vanilla ya kijiti kwenye chai na zatar

    Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
     
Loading...