Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juhudi za RC wa Dar zagonga mwamba huko hospitali ya Temeke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 8, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu wa mkoa wa Dar bwana mecky sadick alijaribu kuvaaa viatu vilivyomshinda mizengo Pinda na kujaribu kujadiliana na madaktari na kada nyingine za afya hospitali ya manispaa Temeke kuhusu kusitisha mgomo.kikao kimeisha muda si mrefu na majibu ni yale yale....TOOLS DOWN.
     
  2. double R

    double R JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Ameyataka tu. Anahela huyo hadi wamsikilize, tunawasikiliza wenye hela tu na wenyewe wakiboa kila kitu kama kawa.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa badala kumpelekea rais hali ya mambo ilivyo,yeye atatuma ujumbe kwamba "tunalishughulikia kwa umakini wa karibu ,nategemea kuitisha kamati ya ulinzi na usalama jioni hii" au atasema "najaribu kuwasiliana na waziri wa ulinzi atutafutie wanajeshi wa kuzugia"
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Almost kila mti unateleza sasa!
    Ajizi nyumba ya njaa...
    Kwa hali ilivyo naanza kuhisi kuwa Vigogo wanatibiwa kwa siri na hawa madaktari Bingwa labda majumbani kwao...kwanini toka siku hizo hakuna hata kigogo aliyezidiwa na kukosa matibabu?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yaani hamna hata aliyepandisha presha!
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ataweza nini huyo goma liliwashinda wakubwa wake.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sina uhakika kama ile amri ya pinda imeshafutwa,kwamba ni marufuku madaktari kukutana.au kukutana na viongozi inaruhusiwa?
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa Waziri mkuu, madaktari ambao hawakurudi kazini walikua wamejifuta kazi wenyewe tangu jumanne, sasa huyo mkuu wa mkoa alikua anawabembeleza madactari gani?
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pinda nae ana amri gani nchi hii?? akitoaga matamko mara akunje uso mara aukunjue mara augeuze..hata simuelewagi.
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aluta continua
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweni hujajua tu kama wanaokufa ni masikini?
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nchi inakosa mwelekeo na tusipoangalia tutafika pabaya,nasubiri kuona maaskari nao wakigoma.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Windows is shutting down please save...................
     
Loading...