Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Juhudi za CCM kuhakikisha wananchi tunaishi ktk nyumba za hovyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anyisile Obheli, Oct 12, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo ni maisha bora kwa kila mtanzania under the ccm
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkulu AO ... hapa ni wapi? Pamekaa kama mikoa ya kati (ambako kikwete anategemea kura nyingi).
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa kama unavyopaona kwa ukame paanshiria ukame wa kura kwa ccm, hapo ni iringa
     
Loading...