Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Judge Said Mbarouk

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ochu, Jan 2, 2011.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni judge pekee Tanzania ambae hakusoma sheria na kwa sasa ni jaji wa mahakama ya rufaa.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Ebwanaa eeehh wajuzii tujuzeni tupate kueelewa imekuwje au amefikaje....kuna baahatisha hata kwa majaji??kasma wakuu wa wilaya na mikoa???
     
  3. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyu bwana kasoma social science akawa registrar huko zanzibar...akaja soma masters ya sheria akapewa ujaji. tanzania huyo sio mwanasheria lakini nashangaa yeye kaula tena jikoni kabisa
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa taarifa yako ila naomba source, please!
     
Loading...