Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Judge attacked at rush hour

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Oct 28, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    SOURCE: Guardian

    Hili ni tukio la pili katika muda usiozidi miezi miwili tangu Jaji mwingine avamiwe nyumbani kwake huko Arusha.
     
  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mheshimiwa Judge Thomas Mihayo kwa yaliyokupata.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pole Jaji Mihayo. Unaweza kukuta huyu mtu ni insane tu. Mimi nawajua watanzania si watu wa fujo kiasi hicho. They are very friendly to everyone hata kama aliwatendea mabaya. Na nadhani ndiyo sababu hawajali kuwawekea ulinzi. Wanasubiri siku moja mmoja wenu yamkute, na hapo waanze kuwawekea ulinzi.
    Pole sana.
    Haya hata sisi tusio majaji yanatukuta. Utakuta maaskari wanalala nyumbani na watu wanaibiwa huko mitaani. Na kama kama kukiwa na uharifu mwingi basi kutakuwa na patrol ya maaskari ambayo itaishia saa 6 usiku na hapo watakwenda kulala. Na watakuwa wamewaacha wabwia unga, na wavuta bangi mitaani wakitamba, na wauza gongo wasiotoa rushwa watakuwa victims.
     
Loading...