Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jubilee ya miaka 50 ya mh. Freeman aikael Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Dec 6, 2011.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makamanda na wapambanaji tunaomba tujumuike na kamanda Freeman Aikael Mbowe (MB) ambaye pia ni Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni ktl ibada ya kutoa sadaka ya shukurani kwa kufikisha miaka 50.

    Ibada itafanyika ktk kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania Usharika wa Nshara tarehe 11/12/2011 na baadae kwenye tafrija fupi itakayofanyika Nyumbani kwake Nshara.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila la heri katika hiyo jubilee!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Pamoja kamanda... :poa
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mungu amjalie afya njema,na kumuongezea kipindi kingine kirefu zaidi cha maisha.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hongera Mtu huru!
     
  6. m

    mikogo Senior Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    happy birthday freeman
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    All the best Kamanda wa ukweli
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    All the best Mr. Freeman Mbowe.
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vipi kadi za mwaliko zinapatikana wapi?
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nie munamwariko? Usisahau na pilipili kama kawaida yao
     
  11. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
  12. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nasema uongozi wa chadema katika hali ilopo sasa nchini kama tungepata kamanda halisi pale juu,ccm hawana lao kabisa!!!!kamanda wetu mbowe ana madhaifu mengi ya kiuongozi,tudiscuss hilo!!!!ccm kwa mazingira yaliyopo site hawana lao kama tutapata kamanda wa ukweli!!!!
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Duh! type zenu kwa minuso.......umeambiwa usisahau pilipili na ndizi.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Keep on waiting an angel to lead your party.....Chadema waachie wana Chadema wenyewe.
     
  15. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    operation sangara+chama kukosa mtandao+kukoswa wanachama+migogoro ya kiuongozi pale juu kuanzia chacha wange!!!wakina zitto!!!ukanda!!!!!tudiscusss hayo tuone mapungufu yake na uongozi wa kamanda mbowe!!!!
     
  16. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    is not issue of an angel!!!!! Keep on waiting mbowe to lead z party and win an elction!!!!!
     
  17. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wananchi wamechoka tu kaka!!!kama walivyochoka 1995!!!sio kwamba mrema was strategic!!!!
     
  18. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,002
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Ni sawa kabisa maana mpaka sasa katiba iliyoko inaruhusu uhuru wa mawazo, ila hilo unalofikiri kuwa sahihi kwa sasa anzisha thread yake ili upate michango ya walio wengi, mwenzako kaanzisha thread na jubilee ya Mbowe, wewe usipindishe :A S 465:
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe si mwana CDM it seems ni kibaraka wa Magamba kwa hyo ww kaa pembeni utizame chama jinsi kinavyozidi kusonnga mbele,hayo unayoyazungumzia ni mtizamo wako binafsi kwa hyo nawe ho ndio uwezo wako
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni kopo tupu bila mfuniko.
     
Loading...