Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jua Majina na Maana zake, Unyerere Ujamaaa, Umwinyi (hehheheh ruksa) Umkapa (ukapa).....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchaga 25, Feb 15, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya baada yakutafakari muelekeo wa siasa za nchi yetu ninahisi kuwa kuna uwezekano wa uhusiano wa Jina la kiongozi na hali ya nchi, kwa mfano Nyerere na swala zima la ujamaa jina likiwa na asili ya nyenyere wale wadudu wadogo. Vile vile Mwinyi alivyokuwa kuwa mzee wa ruksa kama umwinyi unavyo fahamika, Mkapa yeye alipo kuja na falisafa ya ukapa au kukosa....toka kapa...sasa huyu ndugu yangu Kikwete nadhani anaweza akaja na jina ambalo nashindwa kulitaja hi hi hi hi hi
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    ulaya ulaya
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    si useme ufisadiiiiiiiiii.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Jk kaja na ufisadi
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    umayuwayu unatosha manake mzee wa kuruka angani
     
Loading...