Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jua limepatwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SubiriJibu, Nov 15, 2010.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani angalieni jua dakika hii angani.
    Ni kama limezungukwa na mduara mkubwa kama ule wa rainbow.
    Wataalamu tuelezeni ni nini hiki?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa wakazi wa Dar... Angalieni jua muda huu wa saa 7 kasoro limezungukwa na kivuli kikubwa na rangi ya rainbow kwa pembeni... Je kwa wajuzi wa mambo LIMEPATWA?

    [​IMG]
     
  3. h

    hinsy Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sijuii ni nn au woga wetu tu jamani..ngoja tusubiri wataalam watuambie
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!mimi sina uhakika!!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yaani linatisha kweli kweli...
     
  6. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nendeni kwenye google, kuna watu kutoka sehemu mbali mbali duniani pia wame-report. ila hakuna maelezo ya kutosha
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulikua unatafuta nini huko juu? nina miezi 5 sasa tangu nitazame kwa mara ya mwisho.
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anahesabu siku zake
     
  9. madamlou

    madamlou New Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma kwenye mtandao wanasema ni hali inasababishwa na jua kuwa karibu na mawingu yaliyoganda na kuwa barafu ambayo inareflect na kutoa huo mwanga kulizunguka jua. Hiyo hali inaitwa "Halo around the Sun" uki-google utapata maelezo zaidi
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pigeni picture mtuwekee hapa!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu KJ nilisikia Klauds wakitangaza...
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ni hali ya kawaida hiyo mimi niliiona mara nyingi miaka ya mwanzo wa tisini na kwenye miaka ya 95 na 96 na nilishawahi kupita katikati ya rainbow iliyoshuka mpaka kugusa ardhi ilikuwa saa 12:30 asubuhi nakumbuka, ilinitisha baadae nikaona ah ni hali ya kawaida ya kijiografia, kama hujazoea lazima uogope!!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kuna waliodanganywa kuwa ni mwisho wa dunia
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu ulipita katikati ya rain bow?
    Nakumbuka wakati tupo wadogo tuliambiwa ile rain bow aka upinde ni joka kubwa sana.
     
Loading...