Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jtahd upitie inaweza kuwa msaada kwako pia.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by deecharity, Aug 9, 2012.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wanajamvi. Nimeona 2share matukio ya kimaisha naamin nany mtajfunza k2. Nilikutana na galfrnd wangu akiwa amemalza 4m cx anasubr kwenda chuo wakat huo mimi nkiwa 4m cx means alikua kaniacha kdato k1. Maisha ya mapenz yalianzia hapo na 2lienjoy, matokeo yake yakaja kutoka akawa amepata dvsn 1.8 na akachaguliwa kwenda udsm. Mi ckujal na nikampa zawad kulngana na uwezo nlokua nao kpnd hcho na hongera juu thoug frnds wangu wakawa wanasema hapo ndio unamkosa kiukwel nilichukulia poa sn. Coz nliaminin hata hao wanaume mi km mimi 2. Maisha yakawa yanasonga akaenda rpot chuo na 2kaweka ratba kila mwez yeye anakuja au mimi naenda na nkampa uhuru awe anaenda bash zote znazofanykia chuo ila club ctak aende na kwel alikua anafanya hvyo muda mwngne anancol hta sa9 ucku kuwa ndio anarud rum. Mwaka wake wa kwanza ukaisha salama nami nkawa nimemalza cx kwa hyo natakiwa kwenda chuo nikawa nimepata chuo flan cha engneern hapa tz bt parents nao wakawa wamepata chuo flan ulaya ila ckupenda kwenda huko kwa time ile coz nliisha waambia kuwa mastaz ntafanya out. Mungu akajalia nkaanza chuo mi nkawa mwaka wa kwanza nae mwaka wapl. Ckumoja aliniudh mi nkamtakia bora 2seprt na kwel 2kawa hatuna mawasliano km two wkc bt cku nkajshusha nkamchek 2kayamalza ila mawasliano akawa mzto sn nkamuulza rzon akasema kpnd umeniacha nlikusalt so naona km nakuarbia future yako. Mh nkadoubt inamana wthn two wkc umepata mchz na mkozoeana mpaka kusex by da way coz nilmpenda na nlikua cjui ukcheche nkasamehe yakaisha. Imefka cku moja npo likzo nkaingia fb nkakuta m2 amentext bro ucmwache gal wako ni wife material nkamulza wamfaham flan akasema yap ni clasmt wangu kumbe jamaa kala mzgo. Cku moja npo hm nkapokea cm jamaa akasema nimekosea namba nkamulza wamtaka nan akajbu gal wangu na kwel namba zltofautia codno 2. Kuja kuchunguza na jamaa nae anapga duuh nlchoka. 2kaachana akapata kaz ya ualm huku mi bdo npo chuo. 2kawa frnds kuptlza ila wenzie wakawa wanabembeleza nmsamehe kiukwel nimeshndwa mpaka leo.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hainisaidii, kwa kuwa haisomeki!
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unatakaje sasa? manake nimeshindwa kukuelewa, labda ngoja wengine waje
     
  4. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ofkozi haya kwa wanawake wengi wa chuo ni kawaida sana ila usiwe na roho ya kuteki ize vitu kiasi hicho kuwa siriazi na laifu!!
     
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    move on bro....u sound lyk a gud guy utapata wa ukweli wako wengi tu....huyo ni mshenzi
     
  6. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana u are young hebu fanya ujiendeleze na maisha yako.. the fact kwamba umeileta hii mada unaonekana bado unawaza kumrudia huyo mdada ambaye kama ulivyosema ameshamegwa na wanaume kama wawili ama zaidi na sasa unawaza kurudiana nae??? tafakari... urafiki endeleeni ila kunako moyoni na downstairss acha!!! ni mtazamo tuu huo mdogo wangu
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijifiche ili upate muda wa kurekebisha lugha yako!
     
  8. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli u msomi wa chuo?
     
  9. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Nimejitahidi kupitia nimeishia njiani. Aje mwingine.
     
  10. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kizunguzungu tu hapa..
     
  11. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1„51…31„01„11…21…31ƒ5 1„41…31„41…2 1„51„01…51ƒ51…81„0 1„41†51„61„41„21„0
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fasikuku doti komu
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nitakupigia saa 5 usiku muda wa promotion nikufafanulie mie nimemuelewa sana
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukikua utaacha kupenda, mwanamke sio wako tu, vile vile mwanamme sio wa mke mmoja tu. Angalia maisha yako binafsi achana na wanawake wewe, ukipata twanga, ukikosa tulia
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    well... all too common mistake...gud umepata funzo mapema
     
  16. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je wewe mleta mada ni msomi? Yaani msomi nzima hajui lugha ya kuwasiliana, huu ni ugonjwa wa kitaifa! Thread nzima sijui ameandika kwa Kiswahili, Kiingereza, au ile lugha ya uchochoroni (slang) inayotumiwa na watoto wanapobalehe.
    Hata lugha inakushinda, je utaweza kusimama mbele ya jamii ya kimataifa kwa mdomo ufafanue jambo? Ikiwa umeshindwa kufupisha hadithi fupi kama hiyo, je utaweza kuwafafanulia wazee wetu madhara ya sera mbovu na wakakuelewa?
    UMENIBOA SANA, KWELI ELIMU IMEYEYUKA
     
  17. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mweeh lugha gongana, mzee miye hata sielewi lugha za kuleo
     
  18. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mweeh lugha gongana, mzee miye hata sielewi lugha za kileo
     
  19. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    andika kwenye gazeti la uhuru katka safu ya maoni ya wasomaji.
     
  20. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kweli tunazeeka sasa!
     
Loading...