Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jpn Legend in Tanzania- Show Me Campaign!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshahoi, Jul 15, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sio kama nasifia.. ila nimefurahishwa na ziara yake ya kimyakimya bongo. Baada ya show kali na kucheki vuvuzelaz South Africa, akenda kuona maendeleo ya kampeni zake huko kwetu Uyui-Mbola Village!!

    Mungu amrudishie panye jema alotenda!! BIG UP!!

    NB: Nimependa alivokuja bila mbwembwe na bashasha...!!

    hebu iangalieni hiyo wadau
    Back from Africa! | The Official John Legend Site
     
Loading...