Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joyce Mhavile ashauriwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babykailama, Mar 9, 2012.

  1. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni wazi kuwa siku za karibuni, vipindi vilivyoanza vyema vya ITV kv. Dakika 45, Malumbano ya Hoja na Kipima Joto sasa vinapwaya na kukosa mvuto.

    Tafadhali fuatilia uone ni wapi hao waandaaji wa vipindi wamekosea Kitaaluma.

    1. Kijana wa kipindi cha Dk 45 akaribishe mchanganyiko wa Wataalam mbalimbali na si viongozi tu wa Serikali na maswali yake yaonyeshe umahiri ktk tasnia ya habari. Mwonyeshe hata vipande tu vya Hard Talk kwa wiki yote akiwa peke yake studio ajifunze!!
    Mfano. vipindi vijavyo waite, Kiongozi wa Chama cha Madaktari, Kiongozi wa TUCTA, Viongozi wa vyama vya upinzani, Viongozi wa vyama vya Walemavu, Viongozi wa Taasisiza Haki za binadamu, Watu waliokuwa tishio ambao wamejirudi na kuwa watu wema ktk jamii, Kiongozi wa Wazee waliotumika Jumuiya ya Afrika Mashariki.

    2. Couple (Original wa awali) wa kipindi cha Malumbano ya Hoja, kama wasimamizi wawe serious katika ku moderate mijadala na uchaguzi wa washiriki uwe 'balanced'. Waache kuongea sana wao, vinginevyo wawe washiriki tujue moja.


    3. Mzee wa kipindi cha kipima joto, angalia kwa upya uchaguzi wa mada nyeti na pia urudi kama zamani ambapo wawakilishi wa makundi mbalimbali walikaribishwa bila kukosa wawakilishi wa wananchi - walala hoi na pia wanaharakati. Na kwa nini hampokei simu zetu kila wakati mnajidai mko buzy??? Tena wa kutoka nje ya nchi nadhani ndio kabisaaaaa,mnaogopa nini?

    Mada nyeti zaweza kuwa: Marekebisho ya Katiba , Muungano - Tanzania, Mafisadi Tz, Digrii feki nchini, Maslahi vs wajibu wa Wabunge, Sayansi & Teknolojia Tanzania, Michango ya Mitandao ya habari ktk maendeleo ya nchi na dunia kwa ujumla, Malalamiko ya wananchi ya migogoro ya ardhi.


    Bado sijapoteza kabisa imani yangu katika ITV, Mhavile you can make it!
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Naamini amekusikia na atayafanyia kazi!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Constructive ideas,big up!!
     
  4. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani inaboa kweli hakuna uwakilishi wa wananchi ni kama imekuwa jukwaa la serikali
    kujisafisha,sijui wametishwa!!!
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Joyce Mhavile huwa hashauriki daima!!!!!!! Nahisi umempigia mbuzi gitaa pamoja na kwamba hoja zako ni EXCELLENT!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ni Miss-Know-it-All?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,726
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Mawazo Productive sana mkuu!!!
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Anamjua Joyce vizuri huyu..?
     
  9. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great ideas! Nimeipenda sana namba 2!
     
  10. n

    namimih Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana hiyo ni agenda ya hao viongozi wa vyombo hivyo manake inasemekana hata huyo Mzee Mengi na wanae wote huwa hawapendi kusikiliza maoni ya nje, basi shauri yao mwisho wa kutosikiliza maoni ya maana ni kutangaza biashara zao tu.
     
  11. New2JF

    New2JF Senior Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great ideas from Great thinker. Hongera
     
  12. papason

    papason JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Thinktank cabinet ya IPPmedia ina matatizo makubwa, probably inaundwa na ma conservatives ambao wameshindwa kuendana na wakati kabisaa, mambo ni yale yale tuu miaka nenda miaka hakuna maboresho
     
  13. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good tumekusikia
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si uanzishe vipindi vyako na uwauzie stesheni za TV kama ni sahali.
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unapanga mechi kikocha eeenh? Upo nje ya uwanja unaanza; wewe cheza hivi, wewe cheza vile. Haya, nadhani wahusika watakusikia, ila sina uhakika kama watakufatisha unavyotaka.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo matatizo haya ya kina mama kujifanya wanajua wao kila kitu
     
  17. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenena vema ila kama hawawezi kujirekebisha hasa kipindi cha dk 45
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama hawajui walitendalo
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hivi Fidel80 ugomvi wako na kina mama hauishi tu? Hujaona akina baba wanaojifanya wanajua kila kitu wewe? Mtu mhasibu lakini anajifanya anajua mpaka kung'oa/kutibu meno! Mh, ngoja nikimbie nisije nikaanzisha malumbano ya hoja hapa.
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Joyce's pigheadedness and inflexibility can comfortably be put down to her spending of life without one permanent husband. This woman has been changing husbands on annual basis and that tendency has greatly affected her mentality, her disposition as well as her job performance. This problem therefore can be completely solved by finding her a man to eventually be her life partner and someone must volunteer counselling her against the behaviour of changing men.
     
Loading...