Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joyce Kiria unahitaji shule

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Josephine03, Apr 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani nimefungua TV namkuta J Kiria anafanya mahojiano na watu wazima sijajua subject ila akaaza kumlaZimisha yule mzee mmoja ataje nguo za ndani ni zipi yule mzee kwa ustaarabu hakutaja, akampoint mwingine naye ktk kuchangia akasema si vizuri beki3 kufua nguo za ndani za mabosi, sasa hapa akamng'ang'ania azitaje na yule kwa maneno ya haiba akataja pichu....... Naona mbele kama wameedit maana ikaruka. Namshauri elimu sio form 1- 6 kama anavyofikiria alafu hajachelewa she is still young for her Carrier. Mlio karibu naye msaidieni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ndo nan huyo?
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Ujanja mkononi huku kichwani hamna shule ama labda wanasubiri shimo la Freemasons liteme... Aaahaaa!
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,we upo
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwakweli anakipaji na ana kitu confidence ambayo angeipatia exposure ya madarasa angefika mbali
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kilewo yupo humu na wajina wako yupo humu
     
  7. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui kama na wao wanatambua hili au wanashangaa tuu. Embu muwa PM wasipoteze kipaji hiko jamani
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anatakiwa aelewe kuwa dreamz zake zitafikia mwisho bila mafanikio kama hana elimun maana lugha kwa mtanzania ni mpaka kashule na yeye aelewe anatakiwa afanye mahojiano yake na kina Condoreza rice, Hilarry Clinton nk sasa hapo ajiandae ili aikuze carrier yake
     
  9. t

    thandiswa Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana juhudi but kinachomuangusha ni darasa so umefika wakati wa yeye wa kwenda shule no matter what! ni ushauri tu
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilishawahi kuhoji humu...is she a super woman?..kama anavyojiita!?
     
  11. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    ukaambiwaje?
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,436
    Trophy Points: 280
    yule mtangazaji alinikera kweli anauliza nguo za ndani ni zipi kama hazijui..huu utandawazi unatumaliza vibaya.mbona yule wa mikasi Salama yupo poa sana hata kama anauliza maswali ya ajabu lakini anauliza kijanja.
     
  13. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwacheni huyu dada..nguo za ndani zipo tofaut tofaut hasa kwa kina mama...wanaume tuna boxer,bukta;vest zote ni nguo za ndani,..kina mama ndo usiseme..chupi;bikini,shumizi;sidiria nk sasa cha ajabu apo nini,,,watanzania wengi bado ni wanafiki sana mambo ya kipuuzi mnashadadaia eti shule..hao walioelimika wakapewa wizara wamewafanyia nini zaidi ya kuwaibia kodi zenu...shatap!
     
  14. L

    LASZLOO New Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah! We kweli mkono wa paka,yaani unatetea ujinga kama huo, kwani kifikra tu nguo za ndani unazifaham na yeye hivyo hivyo,je wew unazani alikuwa anafikiria nini wakati anauliza hayo maswali ya kipumbavu...'she need a class ili asitukane hadharani tena...
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Ungwahi kusikiliza maswali ya wabunge ungempa big up JOYCE WA WATU
     
  16. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bongo bana! eti na huyu dada ana host kipindi kwenye national Tv! upstair hamna kitu kabisa! hana mtiririko wa maswali hana target! still eti anajifananisha na Oprah!!.. Oprah myAss!!
     
  17. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana haki ya kujiita vyovyote atakavyo ilimradi asivunje sheria za nchi,kuna kina profesa j,afande sele,phd,mwanafalsafa, docta cheni na wengine wengi wamejibatiza majina na jamii imetulia tuli bila kupiga (mayowe kama ww)
     
  18. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kweli shule muhimu japo masomo yetu haya yapo theoretically zaidi, akasomee fani yake ya utangazaji apate manufaa na sio aanze form one kama wengi wanavyotaka humu..
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    kuweni wakweli, kwa umri ule Joyce anaweza kuanza form one kweli? kumbukeni ameishia darasa la saba hapo alipo. aanze form one hadi six, ndipo aje chuo si atakuwa kishazeeka jamani?? cha muhimu ni kumshauri afanye shughuli nyingine kama kuendeleza biashara zake na Kilewo na hii ya utangazaji awaachie wenye fani
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kusikia kuwa Guninita bado anasoma O-Leve perfect vision secondary (i guess yuko form two au three)????!! Ikiwa ni kweli huyu kiria ana umri kumzidi Guninita?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...