Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joyce Kiria kurudi kwa kishindo na Wanawake live ii

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Henry Kilewo, Nov 11, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    yule dada mpambanaji alimaarufu Joyce kiria ambaye kwasasa ameolewa na kupata mtoto wa kiume. Anatarajiwa kurudi na ujio tofauti kabisa kwenye luninga moja wapo za bongo ukiachilia mbali vipindi vyake vinavyoruka kwenye DSTV, *nilibahatika kulonga na mwanadada huyo alipokuja hapa Arusha kumtembelea na kumpa hongera kamanda Lema mbunge wetu wa A- town, alikuwa ameongoza na mume wake, tulikutana maeneo ya magereza walipokuwa wameenda kumtembelea Godbless lema huku wakiwa wameambana na mke wa mbunge wetu yaani Neema lema,

    Tulitaka kujua ujio wake utakuwaje: na mnukuu, NIimejipanga kurudi kimapinduzi zaidi ilikumkomboa mwanamke katika mfumo dume, pili natarajia kujatofauti kabisa, naombeni muniunge mkono maana bila nyie sitoweza kufika ninapotaka kufika na kuwafikisha wanawake wenzangu.


    Tukamuomba angalau picha za ujio wake mpya, akatutumia naweka moja kwanza. View attachment 41068
     
  2. n

    never JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo dada habahatishi hata siku moja, na mkubali sana anajua anachokifanya yupo tofauti na wenzake wanaojiita mastaar. Anajichanganya kwenye kila kundi la jamii bila kujali ustaa wake.
     
  3. R

    Red one Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri tuone huwo ujio wake wa kishindo maana tunahamu naye sana. Vipi anarudi kwenye luninga ile ile ama kabadili? Vipi kuhusu bongo movies maana amekaa kimya na kumeyumba sana, huyu wa cloud kazi yake kuiga tu hana jipya alilo lileta kwenye tasnia hii
     
  4. n

    never JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ila huyu dada ukisoma historia yake utajua kuwa ni mtu wa aina gani, nilisoma juzi kwenye gazeti la babkubwa, nilimkubali sana hajafika maisha yake alipotoka na anapotaka kwenda.
     
  5. v

    vita Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hana lolote huyo kujishaua tu !
     
  6. R

    Red one Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha wivu wakijinga maana alichokifanya katika vipindi vyake hamna mtangazaji wa Talk show ambaye ameweza kufikia kiwango alichonacho Joyce. Amethubutu ameweza na sasa anasonga mbele, tutamuunga Joyce mkono kwa kila namna.
     
  7. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
  8. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
  9. R

    Red one Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kajichanganya na wadau mbali mbali huku akiwa na furaha ya kutosha, hongera sana sister joy usirudi nyuma tupo pamoja na wewe.
     
  10. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    rudi mamii kwa kasi ya ajabu utuonyeshe yfundi wa taaluma yako!
     
  12. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
  13. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Behind her there is a man called George Tyson yeye ndio kila kitu kuanzia directing, production hadi script writing. she's just a presenter
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kibacha namkubali sana huyo dada kwnye DSTv ana vpindi gani kwani? Share with us. Vp Bongo Movie nayenyewe vp?
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    maisha kijichanganya na anajichanganya kweli bonge la mjasiriamali
     
  16. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
  17. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Promo.
     
  18. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    muhimu sana
     
  19. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Binti wa kichagga huyo katika harakati za kutafuta ndururu!!
    Just a joke!
     
  20. m

    mwanamke1 Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rudi mkombozi wetu jamanii maana tusiyo na Dstv hatufaidi kabisa, njoo ukandamize kimapinduzi zaidi
     
Loading...