Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joyce Kiria: Darasa la saba tu lakini mambo makubwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Mar 6, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    pic17.png

    Mtangazaji Mashuhuri wa Kipindi cha Wanawake Live Bi Joyce Kiria leo 06/03/2012 ameweka bayana kiwango chake cha elimu na kusema kwamba licha ya kwamba ameishia darasa la saba tu lakini ni mwanamke anayeweza kujivunia kwa mafanikio aliyonayo hadi sasa kwa kuweza kumiliki kampuni mbili ikiwemo ya Local Media Entertainment.

    Ameyazungumza hayo na kuishia kububujikwa machozi wakati wa maadhimisho ya kuelekea siku ya mwanamke duniani aliyoandaliwa na WiLDAF katika ukumbi wa Karimjee (mtoa makala alikua shuhuda) na kusema kwamba mfumo wa elimu uliopo sasa unamkwamisha kuendeleza kipaji chake.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee safi sana. big up bi Joyce
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yeah wanawake tunaweza
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Na sio mpaka tuwezeshwe
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    ana makubwa gani kujishaua tu....makubwa yake ni kusema elimu haina umuhimu??
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    duuuuh...kazi kweli kweli..............ati wanasema wanawake hatupendani, ni kweli????
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanawake bana mna safari ndefu sana paka mfikie malengo labda watakao kuja fanikiwa ni watakaozaliwa 2099
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Tuna mkakati wa kusimamisha Rais 2015, hapo je? si umeona Philipine, Liberia, Germany, Argentina etc?
     
  9. G

    Goodnes Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    big up sana kwa Joyce kiria,hata ukiangalia kipindi chake utaona ni jinsi gani anavyostahili kupongezwa kulingana na historia yake na alipo sasa amepiga hatua kubwa ya maendeleo na kingine anajiamini sana. Hongera dada kaza buti,nakutakia jitihada zaidi na mafanikio zaidi ya ulipo sasa.
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu ana akili zake atasimama vipi kwenye media asema elimu haina umuhimu katika maisha ya mwanadamu alafu awekwe kwenye kundi la ma role model??? hapa sio swala la kupendana au kuchukiana....ila hana vigezo vya kupewa sifa mlizo mpa.
    kwanza interview zenyewe anazo host kwenye kipindi chake full kuwa comand wageni wake.., na kuwapangia cha kusema (yani kinachomfurahisha yeye)...kwa kweli AKAJIPANGE UPYA, AJE KIVINGINE AKIWA ANA ELIMU LAKIN KWA PALE ALIPO SIDHANI KAMA ANA MIAKA 2 MBELE KUENDELEA KUMAINTAIN STATUS .... Kama amekutuma umpe promo mwambe hujatukuta
     
  11. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha wivu
     
  12. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kimeo tu.yeye na Sipora wanaitaji shule. Watanzania tuamke tusiwape sifa za kupaka mafuta kwa mgongo wa chupa.huyu,kanumba,ray,ze komed wanaitaji shule.tusiwape sifa wasizostaili.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Utaishia hapo hapo na majungu ayako,wenzio wanasonga tu.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Sawa tumekuelewa, tutakupa sifa wewe mpiga majungu unajua sana kupiga majungu watu wenye maendeleo,wakati wewe huwafikii hata robo.
     
  15. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ana maendeleo gani? au coz ni mke wa CHADEMA (kilewo) teh teh kama Joyce ana maendeleo basi Rita, akina mama Nkya na wengineo watakuwa sijui wako kwenye high mass consumption (maturity stage according to Rostow)
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    BIG UP joyce kama kweli una hizo kampuni,at least unatoa ajira,wengi wamesoma na mavyeti yao yapo kabatini...hawafikirii hata kujiajiri.....
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    utakufa nalo hiloooo...kwa elimu aliyofikia anawapiga bao watu kibao walioenda shule.
     
  18. +255

    +255 JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Nionyeshe sehemu aliyotamka hayo maneno kwenye hìi thread??!
    Hayo maneno ndo niliyoyaelewa mimi!!
    Tatizo lako hasa nini!? We uliyesoma una nini cha ziada kumshinda yeye!? Mwenzako kwa sasa anaendesha familia za watu kwa kupitia fedha anazowalipa wafanyakazi wake kwenye hz kampuni!? Wewe je au ndo wivu wa kike!?
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Najua roho inakuuma sana ila huna la kufanya,kilichobaki usijenge chuki kama shida ni za kwako vumilia tu.
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    still elimu bado ni muhimu.
    kwa maelezo yake tu nimeshaona kasoro Inayosababishwa na elimu
    Hapo angekuwa na kampuni moja ikawa ina operate hiyo nyingine as subsidiary na kampuni kubwa as a parent company kuliko kuwa na kampuni mbili tofauti wa tz wanaona kuwa na kampuni nyingi ndio inshu wakati unaweza kuwa na kampuni moja ikawa ina operate kampuni mbali mbali aje kule jukwaa la biashara aanzishe thread tumsaidie
    Darasa la saba sio mchezo
     
Loading...