Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Journalists wa kibongo ni vichekesho ??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Feb 19, 2008.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua Waandishi walipata fulsa ya kuumuuliza Mswali Bush...Naomba kujua waliuliza maswali gani...
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Feb 19, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Sijui lakini nadhani zilikuwa pumba tupu kwa vile katika maswali yote manne yaliyoulizwa kulikuwa na substance kidooogo sana kulingana na mazingira ya kisiasa na kiuchumi hapa nyumbani sasa hivi.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kWANZA IMPROVE KISWAHILI CHAKO

    PILI WHAT TOOK YOU SO LONG KUGUNDUA KUWA WAANDISHI WA KIBONGO NI UTUMBO MTUPU?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    fulsa = fursa
     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2008
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kusema kweli niliangalia ile press conference kupitia CNN, yale maswali yalikuwa implant, yaani you don't need to have PhD kufahamu hilo. Kwanza nafasi zilikuwa ni kwa waandishi wa nne tu, na aliyekuwa moderator alikuja na majina ya ni kina nani watauliza maswali. That was very sad, people didn't get a time to asked real questions.
     
  6. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwana_harakati, hicho kichwa cha habari cha thread yako kinaonyesha wewe unadharau. Baya zaidi, ni dharau inayoambatana na kujiona unajua, wakati hujui. Huo ni ujinga mbaya sana kwa kuwa kuufuta, hata kwa elimu ya watu wazima, ni vigumu. Kwanza nyoosha sentensi yako ili utuonyeshe kuwa nawe si kichekesho.

    Ungekuwa kweli unataka tujadili hilo, ungetuambia ni vichekesho gani unavyoviona kwa journalist wa kibongo.

    Kwa wale wenye shauku ya kujua maswali yaliyoulizwa, ni kwamba fursa ilikuwa watu wanne tu ndiyo wangepewa fursa ya kuuliza maswali; wawili toka vyombo vya wennyeji, wawili wageni.

    Watu wetu, mmoja aliuliza ni kwa nini GWB ameamua kuja Afrika, na hasa Tanzania wakati huu, na si kabla, na kwamba kuna umuhimu gani sasa hivi? Mwingine aliuliza kwa namna gani GWB atamsaidia JK akiwa mwenyekiti wa AU kufanikisha utafutaji amani huko Dafur,Somalia, na Kenya?
     
Loading...