Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Journalism College regestered by NACTE.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Radio Producer, Apr 9, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Natafuta partiner ambaye amesajili chuo cha Uandishi wa Habari (Journalism). Nipo sehemu nzuri sana ninauwezo wa kupata wanafunzi zaidi ya 50 na mimi mwenyewe ni mwalimu nikawafundisha, sasa huyu partiner ndo anatakiwa atoe vyeti kwa wahitimu. Atalipwa vizuri tu kila kwa kila cheti. Yeyote aliyesajili chuo hicho tuwasiliane plz! NiPM!
    Asante.
     
Loading...