Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joto la kicha ni kali kuliko mwili kwa mwanangu 1.5 years

Discussion in 'JF Doctor' started by chobo, Jan 5, 2012.

  1. c

    chobo Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanangu anaumri mwaka mjoja na kama nusu ivi . Ananiachanganya kwani mala zote kichwa chake ni cha moto sana kama ana homa ila mwili mwingine uko kawaida je ? Hii inaashilia tatizo lolote kwake
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Unajuaje joto la kichwa? Unatumia kipima joto?
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda hospital wewe,
     
  4. lovelove

    lovelove Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hana dalili za homa bac ni kawaida, mwanangu alikua hivyo hivyo nkaenda hosp nkaambiwa ni kawaida kwa watoto.
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo mwanao anaumwa ugonjwa wa kichaa au kichwa mbona uwelewekia :embarassed2:
     
Loading...