Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joto la Gwanda kero, NIMEAMUA KUVAA UZALENDO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kageuka, Jul 1, 2012.

  1. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka tuanze na operation kadhaa nchini, nimekuwa muumini wa ukombozi kupitia gwanda, lakini sasa sitaki kulisikia tena! Baada ya kuingia ndani kabisa ubaguzi nilioukuta huko, sitaki kusikia tena, nikagundua kuwa kumbe swala si gwanda swala hapa ni Uzalendo. nimeamua kuvua gwanda na kuvaa UZALENDO.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kwa maana hiyo hapo ulipo uko uchi!! Maana hauna gamba wala gwanda umebaki saburi nje nje kudadeki??
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo; tujipange mstari?
     
  4. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshavaa uzalendo....mzigo mwepesi na nira laini
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tujuze kulikoni, pengine tunaeza kujifunza kitu ..
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,393
    Trophy Points: 280
    Huna lolote umetumwa
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 3
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0


    [h=2] hongera ila sisi bado tunaendelea na harakati za ukombozi hadi kieleweke [/h]unavyo viaangalia wewe havina tija kwa Mtanzania wa sasa maana ulipenda madaraka ukakosa na hapa una unarudi magambabi ili upewe cheo kama njia ya kukulinda usitoke tena Maana hii ni technique ambayo wengi wanaitumia mfano
    • Wassira
    • Hiza
    • Nape
    • etc

     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    vaa Bendera shingoni kama mwigulu kuonesha unafiki.
     
  9. n

    nya2nya2 Senior Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda tu we dhaifu ,kwni ww nani
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hatuna haja ya kubagua mtu kwa sababu zozote zile kwa wakati huu si vema kuangalia dini, ukanda au kabila la mtu cha msingi tupate uhuru toka mikononi mwa mafisadi unao wapenda
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    muache kutudanganya uzaendo gani mlio nao hadi muuvae mtaupata wapi, kwa gharama ipi ?? sema tu navaa ufisadi maana hii ndiyo itikadi ya chama lenu
     
  12. D

    DoPe Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww uanaonekana hujui maana ya uzalendo eehee? Uzalendo unapatikana JKT na siyo kujishoneshea magwanda na kuanza kutoa porojo zako.

    1. Kunywa maji ya bendera ya tanzania (inachemshwa then unapewa maji yake.
    2.Unakwenda kuchukua msosi kwa kujipanga kwenye foleni (huku ukisota na makalio
    3.Hamna ubishani, sharti kutiii na kufuata amri inavyotolewa

    HIZO NI MOJA WAPO YA HATUA ZA KUPITIA UWE MZALENDO (BAADHI TU HIZI, UKITAKA NITAFUTE KWA MDA WAKO

    ASANTE
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,194
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    kahiyo wewe umeamini yote unayo yasoma sio?
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ma Cameron wakaribie pande zako sio??

    Mvaa uzalendo mwenzio Nape anatumwa tumwa kama mbwa koko, kama na yeye anakutuma wewe basi pole
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    bilicanas club ndio kitovu cha ushoga hapa tanzania.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Aisee nenda tu, tumetosha huku.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thread zingine tuwe tunazipotezea!
     
Loading...