Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassary, kulikoni...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by manuu, Jul 4, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Ni muda kidogo umepita tangu kikao cha bunge kuanza bila kumsikia Mbunge machachari Mh Nassary.
    Kwani imekuwa tofauti na kauli zake akiwa kwenye Kampeni kwamba "Mimi kwangu ni vitendo tu na wananchi mtaniona nikifika bungeni''.
    1.Au ile kauli yake aliyoitoa ya kuigawa nchi kwa majimbo na kuandamwa sana na vingozi mbalimbali wakiwa na wachama chake imemfanya aingiwe woga.?
    2.Ama ni Kamanda Mkuu amemweka chini na kumwambia achunge sana anachosema?
    3.Ama Mh Nassary ni kwamba wananchi wako hawana shida yeyote ambayo inastahili wewe kuwasemea bungeni?

    Please Nassary ulituahidi wananchi wako wa Arumeru tena kwa kusema "HAKI YA MUNGU NITAKULA NAO SAHANI MOJA MPAKA KIELEWEKE''
    4.Ama ndiyo kimeshaeleweka hivyo?
    Na usikubali kutishwa na wewe ukatishika kwani safari ndo kwanza unaianze sasa unaonyesha kukata tamaa mapema mno.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mbona aliongea juzi kati hadi naibu spika akasema hivi'' mh nassari unaongewa kwa sauti ya juu sana kana kawamba unapigana au unagombana na mtu, jamana waheshimiwa wabunge tuongee kwa sauti ya kawaida na hoja zetu zitasikika''

    katika kujibu nassari alimjibu hivi '' hii ndio sauti yangu na ndivyo ilivyo ni sauti iliyojaa hekima na mamlaka, inafundisha, inakemea pia''

    naibu spika akamwambia basi endelea......nadhani mkuu session ile ilikupita ,ilikuwa wiki ya kwanza ya kujadili bajeti ya serikali iliyowasilishwa na mgimwa
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwa anaongea sema labda hujafuatilia bunge kwa karibu
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Manuu una majeraha ya kugaragazwa msalimie Sioi huko aliko.Tuliyompa kura tunaimani naye!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i find this really idiotic and self-defeating..
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Anasubiri show nyingine ya sugu akarushe mistari.
     
  7. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]Nipige Nisipigeee?.........Pigaaaaaaa aaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii?............ .......Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota na rangi ganiiiiiiiiiiiii?............K ijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota na rangi ganiiiiiiiiiiiiii?............ .Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?............... ............Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa chama cha mapinduzi.
    [/FONT]
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Manuu: Hata JK katika kiny'anganyiro cha kuutaka uraisi kwa awamu ya pili aliwaahidi wananchi wa Kigoma kua wakimchagua Kigoma itakua DUBAI!
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dha watu wengine
     
  10. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwache ajisemee mkuu...magamba huropoka bila uchunguzi..kawaida..waziri mkuu(vurugu za arusha),nchemba(kuhusu kiasi kilichotengwa kwa ajili ya maendeleo kwenye 2012/13 budget)..u name it.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    manuu Kama unaangalia cnn, aljazeera, citizen na kusoma magazeti ya New York times na Daily mail huwezi kumwona wala kumsikia Nassari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hv loresia bukwimba ana miaka mìngapi hajaongea? Nauliza tù
     
  13. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huwa anachangia kwa maandishi na kwa maneno pia sema hujabahatika kumsikia au una hila naye
     
  14. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh nassari mbona mara nyingi sana anaongea bungeni,anauliza maswali,kwa kweli ukisema hafanyi kitu utakuwa unamsingizia au huwa hauangalii vpindi vya bunge.dogo anafanya kazi.
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naona una umia sana asiposema kile unachotaka kukisikia, Dogo janja yupo fiti , ile mambo walijaribu kumyumbisha ila wao wenyewe wamekaa pembeni , BIG DOGO janja, endelewa kwakilisha T 2015CDM
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: did he really say that?
     
  17. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Babu,uwe unauliza watu wanaongalia bunge ..Jamaa mbona anaongea

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  18. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo ziara america akifufua chama
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Tembelea pia tovuti ya bunge utaona michango yake,kama ulimpa kura haikwenda bure ndugu!
     
  20. B

    Blessing JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mhe. Nassary ni mpya BUNGENI kwa hivyo mpeni muda ==== it is too early to do things. One has to learn first and see the step of others before jumping into the music to dance. We know he is capable and learned. Please do not give him QUESTION OF DOUBT PLEASE.

    USIHOFU MHE. KIJANA WETU NASSARY
     
Loading...