Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassary ataka Kamati za Zitto na Mrema kuvunjwa pia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Az 89, Jul 30, 2012.

  1. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni hivi punde Mh. Joshua Nassary ameomba mwongozo wa kiti kuhusu kashfa ya rushwa inayozikabiri kamati hizo za madini na ile ya mashirika ya umma..amemtaja Zitto na Mrema na ikiwezekana wafukuzwe au wabadilishiwe kamati...nawasilisha
     
  2. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dakika tano zilizopita Joshua Nassary ameomba mwongozo toka kwa Naibu Spika kwamba isivunjwe Kamati ya Nishati tu kama ilivyoelezwa wiki jana, bali kamati zote zinazotuhumiwa kwa rushwa kama Kamati ya Augustine Mrema, Kamati ya Zitto Kabwe, na nyingine nimeisahau.

    HOja yake ni kwamba utendaji wa kamati hizi unahusisha mikataba mingi na ndiyo maana wabunge wengi wanazikimbilia na wanaacha Kamati kama ya Huduma za Jamii.

    Hivyo wazo lake ni kwamba wabunge wa kamati zile watawanywe kwenye Kamati zisizo na Mikataba ili waonje huko kulivyo kuvunjilia mbali tabia ya wabunge kukimbilia zile zenye Mikataba.

    Imebidi Naibu Spika aite Kamati ya Uongozi wa Bunge ili ijadili suala hilo na walete majibu baadaye.
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Ndama kaota pembe.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kama ungekuwa kwenye kampeni za Arumeru mashariki ndo ungejua kama Nassari ni ndama au Dume la Mbegu, hebu acha madharau dada huyu jamaa pembe alikuwa nazo ndeefu tangu 2010.
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umesikia vibaya, hajawataja kwa majina akimanisha walichukua rushwa, bali amesema kwa kuwa kamati ya kudumu ya bunge ya nishati na madini inatuhumiwa kwa rushwa sambamba na kamati ya hesabu za mashirika ya umma-poac, na kamti nyingine iliyowahi kutuhumiwa siku za nyuma ya erikali za mitaa,akataja wanaoziongoza kuwa ni Zitto na Mrema.

    Ni kweli hata mimi nahitaji tamko rasmi watu hawa watajwe, tena nahisi kama vile wanawaogopa kama si kuwabembeleza naomba watajwe rasmi badala ya kuzunguka zunguka
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Ukisikia utaifa kwanza ndio hii. Ule ushosti wa kina JK haukubaliki.
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nassari = Silinde?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sasa ulitaka awe ndama daima?
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    aliyomba muongozo ni nassari au silinde?
     
  10. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Nilijua mtatiririka,

    You are so predictable, people...
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kamati ya Mrema iliwahi kupeleka majina na USHAHIDI wa watuhumiwa wa Rushwa kwenye Ofisi ya SPIKA.

    Surprising enough hadi leo Ofisa ya Spika imekalia majina na ushahidi wa watuhumiwa wa rushwa, bila kuchukua hatua yeyote.

    For those of you who have short memory, Anne Makinda ameupata USPIKA kwa pesa za mafisadi. Hivyo na yeye ni party of the problem.
     
  12. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    wakifanikiwa wale watu mtayumba sana na tayari mmeanza kuyumba ...hivi mnajua jana kulikuwa na hafla ya kupongezana?
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nassari nassari nassari polepole mguu mmoja weka kwenye mafuta ila jua mkono upo kwenye handbrake maana itakuwa kukugharimu......
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuhuma hizi si ngeni masikioni mwetu, hawa wabunge wamekuwa wakichukua rushwa sana hata hizi tuhuma chache zilizotajwa ni zile tunaziozifahamu zipo nyingi sana.Hasa kamati ya POAC, LAAC na Nishati na madini.
    • POAC iliwahi kutuhumiwa kuhongwa wakati wa sakata la CHC extension tenure tuhuma alizitoa Mh.Mkulo
    • LAAC ilituhumiwa na Kafulila kuwa kuna wala rushwa wakubwa
    • Nishati na madini ilituhumiwa sana hasa January Makamba kufanya biashara na TANESCO na pia kuhusu kutokumalizika kwa mgao wa umeme, katika hili ngereja yumo sana na malima
    Mama makinda alidhani watu wanachafuana kisiasa kama ambavyo zitto anaendelea kudai, lakini ukweli ndiyo huu, alivyosema NASSARI ni sahihi tunatakiwa kuwajua ili tusonge mbele
     
  15. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyambafuuuu
     
  16. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha nidhamu ya woga. Ndio maana kila siku tunalilia vijana wajae bungeni ili wafanye mambo ambayo wazee hawayawezi.!
     
  17. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Compareno.............. Can you make a comparison between Nassari and Silinde? Is like Pure drinking water VS Maji taka!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. C

    CDK Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    "Schemer"
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama mie nilivo-predict kwamba uta-comment tu! i can, without a doubt, tell your thinking :)
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna mmoja wa waliokuwa Mawaziri aliwahi kuniambia kwamba Zitto alihongwa M60 suala la CHC kuongezewa mkataba, mimi nikaona kama anampiga vijembe tu kwa sababu ni mpinzani, lakini leo naanza kupata picha!!!!
     
Loading...