Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassary aje Dar

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by REMSA, Apr 2, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CDM tunaomba mtutendee haki watu wa Dar es salaam,kwa kumuandalia mapokezi makubwa
    mbunge mteule J Nassary,kabla hajaenda kuapishwa Dodoma.PLEASEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. m

    msengo2012 Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana Nassari demokrasia imechukua mkondo wake.
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Aje dar kufanya nini wakati watu wa dar bado mpo busy kuwachagua magamba? Haina hata haja ya kuja huko inaonekana CCM ni mkameroon wa wadar!
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha ujinga kuvunja watu moyo,unataka kutuambia John Mnyika na H.Mdee ni magamba???? au unafikiri Makongoro
    Mahanga alishinda Segerea???Use your common sense.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dar kufanya nini afanye kazi alizo ahidi Arumeru kwanza.

    Dar ipo atakuja akitumwa na wameru kuja nunua vifaa namabomba ya maji.

    Mnacho weza kumsaidia ni michango ya kumsaidia kuendeleza meru maana si fisadi huyo!
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aje dar kufanya nini? nyie si mnawachagua magamba kila kukicha
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Dar mmeshindwa kuchukua kata ya vijibweni halafu mnataka tuwaletee Nassari? ngoja kwanza watu makini wa Arusha tumpongeze kwanza ndo tutwafikiria.
     
Loading...