Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari usiwalaghai wapigakura Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kamura, Mar 16, 2012.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi Nassari anaomba kura kwa kubeba vichanga mbona hakufanya hivyo kabla ya kugombea?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kuwa kwa sasa ndo vyombo vya habari vinamuangalia kwa ukalibu ila hii ni tabia yake mkuu, vp ulikuwa unamfuatilia kiasi hicho hebu sema jingine bwana achana na upuuuzi huu!
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mbona Mkapa kaahidi kupeleka matatizo ya Wameru ya ardhi kwa Raisi wake na mbona kabla ya uchaguzi hakwenda huko Arumeru kuahidi..?
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Unashangaa Nassari kubeba vichanga mbona hukushangaa waliopiga magoti na kukaa chini ?.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Siasa ni mchezo mchafu hakika .
     
  6. K

    Kamura JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia necha ya kuripoti matukio yake hasa gazeti la Nipashe mara kupewa upako feki leo Ukurasa wa 3 kabeba kichanga alikuwa wapi wakati wote. Tunamfahamu hana tabia hiyo.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Habari za Kitaifa

    Mke wa Sioi apiga magoti kuomba kura

    ....................................

    MKE wa mgombea ubunge Arumeru Mashariki (CCM) Sioi Sumari, Pamela, juzi alianza kutumia mbinu ya kuwapigia magoti akina mama na vijana wa mji mdogo wa Usa River akiomba wamchague mumewe, katika uchaguzi huo utakaofanyika Aprili mosi.

    Akitumia nafasi aliyopewa na mumewe kujitambulisha, Pamela aliyeonekana kukomaa kisiasa, alitumia dakika hizo chache kuwaomba wanawake na vijana kujitokeza kwa wingi ili kumchagua Sioi.

    "Naitwa Pamela ni mama wa watoto watatu. Nimekuja hapa kuwaomba wananchi wa Usa River kumchagua mume wangu katika uchaguzi wa tarehe moja mwezi wa nne," alisema Pamela na kushangiliwa na umati wa watu.

    Pamela, ambaye ni mtoto wa aliyekuwa Waziri Mkuu, Edward Lowassa, alisema atatumia nafasi yake kama mama kumshauri ipasavyo mumewe endapo atachaguliwa, ili kuharakisha maendeleo ya Arumeru Mashariki.

    Kwa upande wake, Sioi alimshukuru Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete, Kamati Kuu, Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM na kamati za siasa za wilaya ya Arumeru na mkoa wa Arusha, kwa kumteua kugombea ubunge.

    Pamoja na kushukuru viongozi hao wa CCM na chama hicho, Sioi pia alimshukuru Pamela akisema amekuwa akimpa moyo na matumaini tangu alipojitosa katika kinyang'anyiro hicho.

    Alisema kama atachaguliwa, kazi yake ya kwanza itakuwa ni kukamilisha ahadi za marehemu baba yake, Jeremiah Sumari, alipokuwa akiomba ridhaa ili kuchaguliwa kuwa mbunge katika uchaguzi mkuu mwaka juzi.

    "Nitatekeleza ahadi zote za Mbunge Sumari. Nazifahamu fika ahadi hizo na changamoto zinazoambatana nazo, nipo kutumia uwezo wangu na maarifa yangu kuzitatua," alisema.

    Wakati joto la kisiasa likizidi kupanda, Mwenyekiti wa TLP, Augustine Mrema, alianza kampeni kutoka juzi Arumeru Mashariki na anatarajiwa kuzindua rasmi kampeni za mgombea wa chama hicho, Abraham Chipaka, leo huku akijivunia historia yake ya kutatua mgogoro wa kidini wa Arumeru.

    Mrema amekuwa akitumia muda mwingi kuomba wananchi wa Arumeru Mashariki kukumbuka alichowafanyia akiwa Naibu Waziri Mkuu na Waziri wa Mambo ya Ndani na baadaye Waziri wa Kazi, Ajira na Maendeleo ya Vijana wa Serikali ya CCM ya Awamu ya Pili chini ya Rais Ali Hassan Mwinyi.

    "Nadhani ndugu zangu wa Arumeru mnafahamu kazi kubwa niliyofanya katika wilaya yenu nilipokuwa Waziri na Mbunge wa CCM, sasa naomba mkumbuke fadhila kwa kuchagua Mbunge wa TLP," alisema Mrema alipohutubia kwa muda mfupi baadhi ya vijana katika stendi ya mabasi ya Leganga, Usa River juzi jioni.

    Pamoja na kuomba wachague mbunge wa TLP, lakini hatua hiyo ya Mrema kusema kuwa alipata mafanikio makubwa akiwa Waziri na Mbunge wa CCM, imekuwa ikitafsiriwa na vijana wa CCM jimboni hapa, kuwa inasaidia kukinadi chama chao.

    "Hili liko wazi kabisa, Mrema anasaidia kukipaisha chama chetu. Alikuwa Mbunge wa CCM (Moshi Vijijini), Naibu Waziri Mkuu na Waziri wa Mambo ya Ndani lakini pia Waziri wa Kazi, Ajira na Maendeleo ya Vijana katika Serikali ya CCM, hivyo ni sera za CCM zilizotatua mgogoro ule," alisema Abubakar Msuya aliyejitaja kuwa shabiki wa CCM.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toto la nursery.
     
  10. K

    Kamura JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli siasa mchezo mchafu, ndio maana Nassari alimvalisha yule mama wa CHADEMA nguo za CCM halafu akajifanya Mama wa Upako!
     
  11. K

    Kamura JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu alikuwa mchochezi wa vurugu na migomo UDSM wala hana la maana la kuwafanyia Arumeru.
     
  12. m

    mbwagison Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha hizo mkuu,elewa hata mbuyu uliaza kama mchicha!
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    Hakuna ulaghai hapa, ile habari ya assasination iliyofanywa na Mkapa dhidi ya hayati baba yetu ndo habari iliyotawala kwenye kila sikio la mpiga kura kwa sasa.
    Wazee wa boma wanatafakari.
    Kuitete CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mshaanza kumuonea wivu mpiganaji wetu nassary, basi kama vp mwambieni gamba mwenzenu sioi akawabebe watoto wa kenya alipozaliwa.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyo. Mtu mzima anakuja na hoja za chekechea.
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG] [​IMG]
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe uwa wanafikaga mpaka chuo kikuu na kuwa convice wasomi wenzao kugoma kupgania haki zao na wakamsikiliza,basi kumbe ana akili!me nilidhani ni kama wewe,mliopata elimu ya msingi tu na kuishia kujipendekeza kwa watu wa chama,kupiga kelele bila hoja,na kugoma kujiendeleza kielimu
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Eti style hii ya magoti ndiyo sifa iliyompatia huyu jamaa Uwaziri. Mkulu ilimfurahisha sana na akataka na wengine wamuige wapate ulaji. Matokeo yake mnayaona katika wizara anayoiongoza? 90% ya watahiniwa wa O level chali. Up to 2015 mbumbumbu watakuwa wangapi nchi hii?
     
Loading...