Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari timiza ahadi yako ya kushusha bei ya sukari Arumeru Masharaki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Apr 12, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Mbunge wa Arumeru Mashariki Mh Joshua Nassari alitoa ahadi kwa wananchi wa Arumeru Mashariki wakimachagua kuwa mbunge wao atashusha bei ya sukari, ni vizuri angeanza na hili la Sukari na wabunge wengine waige mfano kwake.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmeanza kuleta POROJO hapa. Je YULE ALIYEAHIDI MAISHA BORA KWA WATANZANIA AMETIMIZA AHADI YAKE? Na ni nani aliyesababisha Sukari kupanda bei?
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    THUBUTU, wenye uwezo wa kutekeleza hiyo AHADI ni CCM tu!
    Itamtokea puani labda CCM wamsaidie!
     
  4. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mkinichagua Nitajenga Flyover ubungo, Mwenge,Tazara na Chang'ombe kuondoa foleni.. JE AMEJENGA?Mkinichagua Ntajenga machinga Komplex zingine Tano... JE AMEJENGA?Mkinichagua nitaleta maisha bora kwa kila Mtanzania.... JE AMELETA?Toa kwa Boriti kwenye jicho lako ndipo utaona kibanzi kwenye jicho la mwenzako.Waweza kuongezea zingine ....
     
  5. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba wenyewe wamekula viatu kwenye bei za sukari
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka sio porojo ni ahadi za mbunge alitoa kule Arumeru.
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pia aliahidi atashusha ushuru wa soko, arumeru
     
  8. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sukari siyo kero ya wana Arumeru Mashariki kama wewe siyo GAMBA.
    Maji ndicho kilio kikubwa kwa wapiga kura hao, kama ulikuwa unafuatilia kampeini za wagombea.
    kama aliahidi kupunguza bei ya Sukari itawezekana, maana jimbo lilikuwa CCM miaka 50 yenye dhiki kuu. Nassari MB kaapishwa leo hii unaleta zako zisizo na maana. Mbona Magamba yamekaukia migogoni mwenu tangu siku tisini mpaka sasa mwaka wa pili hata moja hamjalivua au haikuwa ahadi, soma maoni ya wana JF kuhusu maisha bora yaliyohaidiwa na meli pamoja na viwanja vya ndege. Au wewe ni miongoni mwa wale wanaofikiria kutumia....................................Acha ushabiki uchwara.
     
  9. S

    Siasaniupendo Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahadi alitoa, likini zina kipaumbele, Bei ya sukari ni mfumo ambao wasimamizi wake ni ccm chini ya meya wa Arusha na Mkuu wa Mkoa/Wilaya. Mpeni muda, na tumuunge mkono kufanikisha aliyoahidi
     
  10. v

    vngenge JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Dah! kila mwananchi angekuwa sensitive kama ww tungekuwa mbali
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mara hii? Hata ajamaliza siku hata moja bungeni? Umetumwa na sioi?
     
  12. m

    mwakarobo Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wew acha ushabik kwenye mambo ya msing kama una cha kuchangia kaa kimnya.... masabur we!..
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya msingi ya wameru ni Maji, Aridhi yote hayo yameanza kufanyiwa kazi hata kabla haja apishwa ....swala la ushuru na ile barabra inayofungwa kila inapo fika saa 12 ni swala dogo sana....na kuhakikishia kama Nassari akienda sokoni akawaambia wafanya biashara msilipe kodi 1000 lipeni 500 au akiamua kuwaambia vunjeni lile gate linalofungwa ili wananchi wasipiti kwenye barabra husika basi wananchi watafanya hivyo....Nassari tumuache afanye kazi zake kwani hata kwenye halimashauri hajaingia bado kiherehre cha nini kwanini hamzikumbuki ahadi za Kikwete....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nasikia alitoa ahadi ya kumuoa Halima lakini katika hali ya kushangaza ameamua kukuoa wewe vipi uko tayari....
     
  15. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Tuache ushabiki wa kizandiki hapa, suala la kushusha bei ya sukari, na mengine yanayofanana na hayo ni matokeo ya kufanya restrycturing ya mfumo mzima wa serikali. Kwa mfano, kule Karatu imewezekana baadhi ya mambo kupunguza mzigo kwa wananchi kwa sababu halmashauri inaongozwa na Chadema, kwa hiyo wanaweza kufanya maamuzi ya kumsaidia mwananchi kwa yale yaliyo ndani ya uwezo wao. Kuhusu Arumeru, haiwezekani leo hii Nassari akajiamulia tuu over night kufanya kitu kama hicho, kinahitaji muda na tuombe next election apate madiwani wengi sana ili waongoze halmashauri.
    Acheni mawazo mgando.
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu ni mjinga mjinga ritz
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ndo kwanza kaapishwa na kuwa mbunge halali kwa mujibu wa sheria mmeshaanza kumfatafata, mbona hamlalamiki kuwachimbia visima? Mambo ni step kwa step
     
  18. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wallah huyu dogo jinga asipotimiza ahadi tutamgawana vipandevipande.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    "Ushabiki Mandanzi Source MTM"
     
  20. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kumtengenezea kijana ahadi za uongo wewe, alitoa time frame? ulimsikia? mimi nilimsikia alisema atawakilisha matatizo ya wana-Arumeru Bungeni likiwamo suala la mfumuko wa hatari wa upandaji wa bidhaa ikiwamo sukari ili sirikali ichukue hatua za makusudi. Wana-Arumeru wana akili timamu na msimamo mzuri, anagesema kitu ambacho wanajua hakitekelezeki wasingemchagua kwa kishindo.
     
Loading...