Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari MB.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arushaone, May 8, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    WanaJF
    Nadhani wote mngependa kujua kuhusu kinachojiri hapa kuhusu Mheshimiwa Joshua Nasari na sakata lake na polisi wa Arusha. To make a long story short, mchana huu kasharipoti kituo kikuu cha police hapa Arusha akifuatana na Godbless Lema na baadhi ya viongozi wa CDM akahojiwa kwa kama 20 minutes then yuko free. Karibuni Arusha.
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbwa ukimjua jina hakusumbui. Big up cdm
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona kuna mtu kasema kuwa baada ya kuachiwa huru alikuj kamanda wa polisi sijui yupi sasa na kushangaa wa kwa nini kaachiwa? Fafanua hapo.
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amefunguliwa mashitaka au ameachiwa tu.

    Pamoja na kuifupisha stori lakini umeacha kuelezea vitu muhimu sana ambavyo vilipaswa kuwamo kwenye hiyo post.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    polisi asanteni sana kwa kuzidi kuiuwa ccm.....
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eleza kwa undani ili hata wale wenye magamba hadi machoni waelewe!!
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    God bless the two of you!
     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda baada ya kutoa maelezo hawakuona kosa lake
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Nimependa alivyoachiwa_ila sijapenda maneno aliyoropoka,...ajifunze kufikiri kabla ya kusema.
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    Huyu Dogo awe makini sana na maneno yake.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hata minemependa ulivyocoment lakini sijapenda ulivyolopoka.
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haki ya watanzania kuzungumzia vitu wanavyowish wanavyoaspire haipo tena? Polisi wanajuaje Kama kitu Fulani kitaleta uvunjifu wa amani?
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wewe ndiye wa kufafanua kwanza huyo aliyekuambia ni nani.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    hahahahaha ngoja nimtafute aje atueleze
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    huna haja kuwashukuru maana ni wajibu wao kutenda haki siku zote!!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mbwebwe zoote kwenye maradio mpaka radio za ujerumani kumbe mahojiano ni dk 20
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hivi ile smg ya malima kule moro alibaki nayo ama ilibaki mikononi mwa polisi.
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    hivi kauli kwamba Rais ajaye hawezi kutoka kaskazini na kuwa jina la rais huyo analo JK haiwezi kuleta uvunjifu wa amani na sio kauli ya uchochezi mbona hakuna aliyehojiwa???
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nimependa ulivyo mjibu
     
Loading...