Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari 'avaa viatu' vya wa Appolo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Aug 28, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Katika harakati za mbunge chipukizi kutambua matatizo ya wananchi wake,kijana mbunge wa arumeru ndg. Joshua Nassari amevaa tochi kichwani na kushuka shimoni kunapochimbwa madini ya Tanzanite na kujionea hali halisi ya machimbo na wachimbaji wadogo wa Tanzanite.

    Hii ni tofauti na wanasiasa wengine wanaongelea uduni wa vifaa na mazingira ya wachimbaji wadogo bila kushuka mashimoni na kuexperience matatizo wanayokumbana nayo wana appolo!

    Big up dogo janja!!
     
  2. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nassari anakumbukia kazi yake utotoni.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kama ni kweli basi kumbukumbu zake ni nzuri na zinaonyesha anavyojali.
     
  4. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huu ndo utendaji
     
  5. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    safi sana!vizuri pia atupe alojifunza shimoni nasi tutoke ukungu ktk vichwa vyetu.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Viongozi ccm wanataka kuvaa tochi wazame serena hoteli kujichana
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    juzi juzi nilisikia alipita hospitali ya wilaya kuongea na wagonjwa.jamaa yuko vizuri!
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ha ha aha ha ah
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lakini sa zingne tuangalie na vitu vya kusifia. Sasa huko shimoni amewasaidiaje hao wanaapolo? Je kama angepata matatizo kwenye shmo?
     
  10. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Subirini msikie kauli za utata toka kwa yule mbunge wa Simanjiro kesho lazima atang'aka kwamba anaingiliwa jimboni kwake.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ameona matatizo ya shimoni na hivyo akisimama kuwatetea wana appolo ataongea uhalisia wa mambo.
     
  12. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Mh. Joshua Nassari pamoja na CHADEMA wanataka kufahamu masaibu yanayowakumba wachimbaji wadogo wa madini kama ktk clip hii:


    Source: ITV Tanzania yuoutube 27/08/2012
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Narudia tena, huyu ni kijana anapaswa kujua mambo ya uchumi wa vijana wenzake!! Mnataka Wasira aingie huko mashimoni ili iweje!??
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    josh nassari amefanya madiwani wengi wa arumeru kukalia kuti kavu.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Safi sana!huyo ni mwanapolo karudi manta kuangalia mambo inavyokwenda.Hiyo ndo true leadership sio wengine wanaenda shambani na suti na mkeka.
     
  16. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    faraja ni tiba tosha
     
  17. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utamsaidiaje mtu kabla hujaelewa matatizo yake na uhalisia wake? Ukishaona hali halisi ndipo utakapopanga mikakati ya kutoa majawabu kwa yale uliyoona. Nasari anajitahidi ili atoe majibu nyenye majibu ya kudumu si ya kukurupuka (hit and run). Nasari kupata matatizo si tatizo matatizo yapo tu siyo lazima kwenye machimbo. Au unataka kutuambia kuwa wabunge ni wateule kazi yao ni kutanua tu kama hao wa CCM? Well done Nasari
     
  18. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeielezea vizuri sana. You could not have said it better. Nasari anaonyesha ujasiri safi sana.
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ameenda kuuza viroba,hahaha i love tanzanite.
     
  20. TOFU

    TOFU JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iyo ndo kura yangu jaman
    Big Up Joh !!!!g!!
     
Loading...