Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari ashambuliwa na kujeruhiwa huko Makuyuni, vurugu zatawala!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jun 16, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jun 16, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,829
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Wana JF,

    Hali si shwari katika uchaguzi mdogo wa Makuyuni, CCM wamevamia vituo vya kura, mawakala wa CHADEMA wamepigwa vibaya sana.

    Kamanda Nassari naye kaumizwa vibaya sana. Amelazwa Hospitali ya Waseliani

    [​IMG]

    Jamani watanzania tunaelekea wapi kwa hali hii?

    Ee Mungu utusaidie sisi wanao!
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2013
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,889
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Kwa sasa nimeshikwa na kigugumuzi kisicho cha kawaida katika kuchangia yanayojilia katika uchaguzi huu mdogo. Hali kama ni hiyo kwa uchaguzi huu mdogo, Uchaguzi Mkuu ujao hali itakuwaje?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 16, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,829
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Nassari amepelekwa Babati kwa matibabu
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 6,794
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 113
    ni kitugani kimekupa uhakika kua walifanya vurugu ni CCM?? wamajibandika kadi zao usoni?? ninikinakufanya usee huyu ni CCM? na huyu sio
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jun 16, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,829
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    CCM wanataka kuigeuza hii ishu kuwa Nassari alimtishia mlemavu kwa bastola, wamekosa pakutoke sasa wanafanya uhuni.
    Eti sasa wanamtafuta Nassari ili wamkamate
     
  6. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2013
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,597
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 83
    Weka ushahidi wa picha.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2013
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 14,968
    Likes Received: 2,599
    Trophy Points: 113
    Sasa yatosha! Hata Museveni,Kagame, Kabila na wengineo walisema yatosha.
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2013
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hivi kwa nini tusiingie barabarani kumuondoa IGP. Haya yote yanatokea kwa Sababu CCM wanaona wao wako juu ya sheria na polisi hawawezi kuwafanya kitu. This is too much, enough is enough.
     
  9. K

    KIBE JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2013
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yani chadema tayari mnajua hamna chenu mana toka jana sbb kibao tuhuma kila dakika .yn mnatafuta sbb za kushindwa.
     
  10. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,727
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakika CCM wamejua kwamba wanaondoka madarakani,sasa wanafanya kila jitihada kuvuruga amani ya nchi ili wasalie madarakani,jambo ambalo halitawezekana>
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,226
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 113
    Mmmmh kweli ukombozi kupatikana hadi mambo kama haya yatokee.
    CCM mmenunua hadi Habari za leo nyie noma.
    Ila ipo siku mtatoka
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,330
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 63
    hii hapa quote kutoka kwa mh nassari

     
  13. Gambas

    Gambas JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2013
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,674
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Kamanda bado muda mchache watanzania wanakwenda kukataa udhalimu huu
     
  14. Gambas

    Gambas JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2013
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,674
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Ushakunaku wako uwa unaweka picha? Acha unafiki
     
  15. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 17,654
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 113
    Kumbe nasari ni kamanda hii kiboko,ilikuweje mpaka kamanda nasari akapigwa.
     
  16. Spike Lee

    Spike Lee JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka picha.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,908
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 113
    Ni maombi yangu wapone haraka
     
  18. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 17,654
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 113
    Mkuu hujuwi kuwa chama chako cha chadema ndiyo chanzo cha vurugu kwani kipindi hakikuwepo vurugu zilikuwope.
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2013
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,076
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Aisee hawa CCM mbona yako hivi haya majamaa? Uhai wapo umefikia mwisho
     
  20. M

    MT KILIMANJARO JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2013
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 4,153
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Watu wenyewe nikama wewe hupati shida kuwatambua.
     
Loading...
Similar Threads - Joshua Nassari ashambuliwa Forum Date
Joshua Nassari anapoandamwa na siasa zenye kufanana na taa ya baiskeli Jukwaa la Siasa Mar 6, 2016
Joshua Nassari aiombe radhi CHADEMA Jukwaa la Siasa Mar 4, 2016
Godbless Lema Tafadhali Jifunze Kwa Joshua Nassari. Jukwaa la Siasa Jan 13, 2016
Joshua Nassari apata ajali ya chopa Jukwaa la Siasa Jul 7, 2015
Joshua Nassari awadanganya wanameru kwa ambulance mbovu Jukwaa la Siasa May 24, 2015
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page