Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari apitishwa kura za maoni ya mkutano mkuu wa CHADEMA - Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Feb 29, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joshua Nassari ameshinda kura za maoni za ndani ya chama na hivyo kuwa amepitishwa na mkutano mkuu wa wilaya kuwa mgombea wa ubunge jimbo la Arumeru mashariki kupitia chadema.

    Nassari amepata kura 805, akifuatiwa na Anna Mgwira kura 23, Godlove Temba kura 18, Rebeca Magwisha kura 12, Samweli shami kura 10, Anthony musani kura 8 na yihane kimuto kura 6.

    Taarifa ni kuwa wagombea wengine wameridhika sana na matokeo hayo, uchaguzi ulikuwa wa uwazi sana na uliendeshwa vizuri sana. Mzee Mtei Edwin ndiye aliyefungua mkutano huo.

    Hivi sasa kuna shamra shamra na nderemo kubwa.

    Updated 3/March/2012
    [FONT=Tahoma, Calibri, Verdana, Geneva, sans-serif]
    [/FONT]
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,431
    Likes Received: 4,605
    Trophy Points: 280
    sisi tumewapa Wameru chaguo lao, Majizi-CCM yanajiandaa na pingamizi, kitanuka sana safari hii na ole wenu mtakaotumia mali za umma kwenye kampeni......
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wapiga kura walikua wachache sana...
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hureeeeeeeeeee

    Ntaposti baadae ubora wa huyu jamaa nimewahi nafasi hapa JF
     
  5. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamanda Joshua Nassary amewabwaga wenzake ktk kura za maoni.amepata kura 800 kati ya kura 880. ushindi huu ni wa asilimia 90.8.Tunampongeza kamanda Nassary. PEOPLESSSSSS POWERRRRRRRRR DAIMA
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hongera Joshua Nassary......!Hongera wagombea wote mliokuwa kwenye kinyang'anyiro!
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,625
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Bravo cdm demokrasia iwe ndio nguzo ya chaguzi zenu. Mizengwe kama ya ccm isiwanyemelee
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,431
    Likes Received: 4,605
    Trophy Points: 280
    tunashukuru hakuna alionesha dalili za kutumika na Magamba, hope wangemchinjia baharini..taratibu mpinga posho mwingine ndani ya mjengo
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana kamanda Nassari. Ni furaha iliyoje kwa Wameru!
     
  10. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera Nassari
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,431
    Likes Received: 4,605
    Trophy Points: 280
    hapana ni jeshi dogo lenye makamanda madhubuti ajabu
     
  12. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera nasari, hongera cdm arumeru, adui yetu aliyebaki ni 1 tu kuiondoa ccm jimboni arumeru.
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Bwana mdogo sina wasiwasi naye ni mpiganaji haswa kwani ni wakazi wachache wa hapa Arusha wasiofahamu jinsi alivyochangia katika siasa za kimageuzi akiwa na Lema si arumeru tu bali hata hapa Arusha mjini. amekuwa na wakazi wa Arusha mjini nyakati zote za harakati za kuleta mabadiliko na ninaweza sema ni mwana mapinduzi wa kizazi kipya. Arumeru kazi kwao kwani ni imani yangu hawatamwangusha kwani alikuwa tayari kuwatumikia mwaka 2010 na sasa fursa imepatikana na Chadema imewarejeshea kijana wao. Tumpe ushirikiano ili alitwae jimbo kwa kishindo kwani ni dhahiri hapa CCM hawatashinda hata kama watakuja na helkopta 100
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ndugu Wanabodi

    Kijana Joshua Nassari Amepita Kura Za Maoni Kwa Asilimia Zaidi Ya Tisini, Kuiwakilisha Chadema katika uchaguzi mdogo wa ubunge jimbo la Arumeru mashariki.



    Kura Zilizopigwa zilikuwa 888, Na Nassari Kapata 800 anaemfuatia ni Anna Mgwira 26.





    Jumla wagombeaji walikuwa saba, Kwa Majina Ni;



    1. Joshua Nassari
    2. Anna Mgwira
    3.Anthony Msami
    4. Godlove Temba
    5. Yohhane Kimuto
    6. Samweli Shami
    7. Rebbeca



    Kura hizi zimepigwa leo katika ukumbi Meru Garden maeneo ya Kwa Aloisi Maji ya Chai, wagombeaji wote waloshindwa wamekubali matokeo na wana furaha tu kumuunga mkono kijana wetu Nassar

    na sasa kinachoendelea ni katibu mkuu Dr. Wilbrod Slaa anaendelea kuhutubia nyomi ya wafuasi wa Chadema walofurika hapa.

    habari hizi Source yake ni mimi mwenyewe niko tukioni. Picha baadae au kesho tukializa hizi pilika
     
  15. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo mzuri kama hakuna malalamiko. Kazi moja mbele ya kusambaratisha magamba kwa sera, nguvu za hoja, uwazi na ukweli wa mambo.
     
  16. C

    Christ Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hao ndio wanachama waliopiga kura.Ukisema wachache una maana gani?
    Wameru wanakwenda shambani kulima,kukata majani ya ng'ombe na kuchanja kuni.
    They were busy in other words.
     
  17. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,431
    Likes Received: 4,605
    Trophy Points: 280
    tutakupa nafasi kubwa tuu mkuu, wakati Magamba yanagombea fito sisi wachache tunajenga nyumba iliyo bora
     
  18. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hongera joshua,
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Lilishajulikana hili hata kabla ya kura za maoni kufanyika
     
  20. m

    msnajo JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Peoplesss power. All the best CDM. Campaign ziwe za busara sana jamani. Bwana Nassary, mwaga sera, epuka mipasho. Please make sure the victory is ours. Kila heri kamanda!!
     
Loading...