Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua nassari anatisha kwa mistari

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ExpertBroker, Apr 2, 2012.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]“Ninawashukuru sana watu wa Arumeru Mashariki ambao hawakujali umri wangu, uwezo wangu kifedha, historia ya familia yangu katika siasa, na mapungufu niliyokuwa nayo lakini wakakubali kunichagua!
    Najua walikuja wengi na fedha nyingi,
    Najua walikuja wengi na majina makubwa,
    Najua walikuja wengi na kila aina ya mbwembwe,
    Najua walikuja wengi na bendi nyingi na wakahonga sana,
    Najua walikuja wengi wakanitukana na kunisema sana! Lakini hatimaye sauti ya wengi ni sauti ya Mungu, na lile alilolipanga mwenyezi Mungu limekwenda kutimilika!

    Walipoambiwa mimi ni mdogo kiumri, walisema siendi bungeni kupeleka mvi au miaka, na wakasema wanahitaji dogo janga na si kubwa jinga,
    Walipoambiwa mimi sijaoa, wakasema mimi siendi bungeni kusuluhisha ndoa,
    Walipoambiwa mimi ni masikini, walisema wanahitaji masikini mwenzao,
    Walipoambiwa sina kitambi, walisema bungeni siendi kucheza mieleka…” MBUNGE MTEULE, ARUMERU MASHARIKI, JOSHUA NASSARI, BAADA YA USHINDI!
    [/h]
     
  2. d

    david2010 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    People Power!!!!!####$$$$$$$ Kijana huyo hyoo!!!!!!!!! bungeni hapo ametoa mistari michache na si hilo lazima ahadi itekelezeke. Ahsanteni Watu wote na hasa Makamanda wote waliojitolea kwa hali na mali n muda kuhakikisha watu wanashinda. Ahsante Mungu
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hotuba hii nimeipenda
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Bungeni kutawaka moto!
    Nadhani Anna Makinda anazidi kuchanganyikiwa huko aliko, maana anaona wazi balaa liko mlangoni laja!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    This is another chapter in our country! The Youngest MB in our parliamentary House!! Hope 2015 will have more young MBs via CDM.
    Its M4C.
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    edit hapo juu. kasema dogo janja sio janga
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    The young man is good kuliko wengi wanavyomuelewa jukwaani....he is real vocal tangu alipokuwa chuo, he has content na ability kubwa ya kusoma in between lines..............na fani aliyosomea iko direct linked na kazi aliyoomba kuifanya......alikolelewa kisiasa ni furnace per se

    So he is just too good to be........he deserves and he is capable
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Movement for CHANGE,
    Movement for CHADEMA.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,471
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Nasali kwanza jamani kutoa shukrani kwa Mungu..
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kichwa kingine kutka Arusha......
    Kama kuna mtu amepata nafasi ya kusoma maandiko ya Mh. Lema (huwa anaandika mara chache sana), mtakubaliana nami kwamba Lema ni hatari sana.

    Nimeona huyu kijana anaweza kuwa balaa katika kuwasilisha ujumbe wake kwa maandishi.........Safi sana.
     
  11. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Shahada/Degree yake amesomea nini Mkuu?
     
Loading...