Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari, ametoa siku 14 kwa magazeti mawili kumsafisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Oct 30, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari, ametoa siku 14 kwa magazeti mawili yatolewalo kila siku nchini kumsafisha kwa uzito waliotolea habari ya kumhusisha kufyatua risasi kwenye kata ya Daraja Mbili wakati wa uchaguzi mdogo, vinginevyo atayashitaki Baraza la Habari Tanzania (MCT).

    Akizungumza na vyombo vya habari jijini hapa jana, alisema ameshangazwa kuona propaganda chafu dhidi yake zikiendeshwa kwa wazi na chuki kubwa.

    “Mimi nilipita eneo la kupigia kura saa mbili kamili asubuhi nikaend kata ya ya Bang’ata wilayani Arumeru nikiwa kama wakala mkuu, kusimamia uchaguzi na tukio hili la kufyatua risasi limetokea mchana saa saba, nashangaa naandikwa mimi,” alisema.

    Alisema kuwa kikubwa anachokiona ni kumpaka matope kupitia magazeti hayo.

    Nassari alisema kuwa anachofahami fika magazeti hayo kupitia waandishi hao wanatumiw ana watu kumchafua kwa sababu wanazojua wao, kufuatia kushinda uchaguzi wa Jimbo la Arumeru Mashariki.

    “Kwa kweli sasa sitakubaliana kamwe na tabia hii, maana nachafuliwa kwa makusudi na kusababisha wapiga kura wangu wajenge chuki dhidi yangu, alisema.

    Kamanada wa Polisi mkoani Arusha, Liberatus Sabasi, alipoulizwa alisema: “Mimi silijui suala hili, nimesikia katika vyombo vya habari, ninachojua mimi risasi zilifyatuliwa na Mjumbe wa Halmashauri Kuu, Wilaya ya Arusha (NEC), Godfrey Mwalusamba wakati akimwokoa Mussa Hamisi, aliyekatwa panga, wakati akimwokoa mama mmoja aliyedaiwa kugawa pesa za kuhonga, wapiga kura wa Daraja Mbili ili kuipigia CCM,”alisema.

    Alisema Mwalusamba alilazimika kufyatua risasi baada ya kumwona Mussa Hamisi, akikatwa panga na kundi la watu hao walitawanyika na kuwa watu wanane walitiwa mbaroni.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. washa

    washa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni magazeti gani hayo?
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Uhuru na mwenza wake habari leo.
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahaha..umenichekesha sana mkuu...anyway, nadhani ni kutafuta umaarufu zaidi wa magazeti na pia kumchafua..lakini ningependa kumkumbusha Nassari..hawexi kuchafuliwa kama si msafi...Ongeza bidii katika utendaji wako mkuu, maana wewe ni MSAFI na ndio maana wanataka KUKUCHAFUA.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asiwape siku 14 awaburuze mahakamani...wakome kuandika habari za uongo siku nyingine...waandishi wa habari wengine wa nchii hi mzigo tu kwanza mi sijui hata gazeti la uhuru likoje siku hizi mara ya mwisho kulisoma ni kama miaka 12 iliyopita
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ningewapa masaa 24.Kama walikua na haraka kiasi hicho kuandika habari hiyo wangeshindwa nini kuomba radhi faster kiasi hicho hicho?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni Uhuru na Habari Leo.
     
  8. p

    promi demana JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora usome gazeti Al-nuur kuliko haya magazeti ya Uhuru na habari leo.
     
  9. A

    ADK JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    a&b yote majibu
    uozo mtupu
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nassari siasa imeshamshinda sasa anataka kuwa mtikila.
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,460
    Likes Received: 4,660
    Trophy Points: 280
    Nasari angepotezea tu, kwa kuyatolea ufafanuzi kupitia magazeti yenye akili kama Tanzania Daima, Mwananchi, Nipanshe n.k.......coz Habari Leo& Uhuru hawana cha kuandika ili kuuza, wataandika rushwa za ngono za mademu wa UVCCM?, hawawezi, wataandika kuhusu ''moving to the top'' ya M4C? hawawezi
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwanini ?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mwananchi na Nipashe wameandika pia.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Dogo Janja, bado mchanga kisiasa, kuandikwa kidogo tu kwenye gazate unataka kuombwa radhi.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa unajua unacho kiandika ninge kupa ushauri fulani!

     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio mchanga kisiasa tu, mambo mengi huyu chali ni mchanga
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwani Al-nuur lina tatizo gani wewe
     
  18. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280



    KWANI ZILE ZAKE ZA KUKASHIFIWA NA ILE KASHIFA YAKE YA KAULI YA UCHOCHEZI YA KUTAKA KANDA YA KASKAZINI IJITANGAZIE UHURU WAO ALISHAOMBWA RADHI?
    HULKA ZA CHADEMONSTRATIONS=UAMSHO
    :fencing::peace:
     
  19. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhiiiiiiiii ngoja tuone tena kivumbi


     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe si gamba Kweli?embu Ngoja nikuangalie
     
Loading...