Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari akanusha kufyatua risasi jana kwenye uchaguzi wa madiwani Daraja II Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitu Kizito, Oct 29, 2012.

  1. Kitu Kizito

    Kitu Kizito JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 225
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Mbunge wa Arumeru Mashariki (CHADEMA), Mh Joshua Nassari amekanusha tarifa zilizoandikwa na magazeti ya Uhuru na Habari Leo kuwa jana alifyatua risasi na kuzua tafrani katika uchaguzi wa kumtafuta Diwani wa Kata ya Daraja Mbili ya Jijini Arusha uliofanyika jana.

    Nassari ameyasema hayo leo jioni wakati akihutubia kuzindua Kampeni nyingine za chama chake kwa ajili ya chaguzi za Serikali za Mitaa kwa ajili ya Halmashauri ndogo ya Mji wa Usa River unaotarajiwa kufanyika Jumapili ijayo ya Novemba 4, 2012.

    Katika mkutano huo ambao umehudhuriwa na watu wengi, umefanyika katika viwanja vya Ngaresero Usa-River. Mbali na Nassari, kiongozi mwingine wa Chama aliyehudhuria alikuwa Henry Kileo, kutoka CHADEMA Kanda ya Kinondoni.

    Nassari amedai kuwa yeye alikuwa Wakala Mkuu Kata ya Bangata, na kwamba ameshazungumza na OCD kuhusiana na taarifa hizo. Amedai kuwa mtu aliyefyatua risasi ni Mwenyekiti wa UVCCM, Godwin Mwalusamba na kwamba Polisi walimuweka ndani na kuandika maelezo yake...lakini anashangaa kuambiwa ni yeye!!

    DSCN5946.JPG Sehemu ya watu waliojitokeza leo kwenye mkutano wa Ngaresero jioni ya leo. Nassari yuko jukwaani
    DSCN5929.JPG Nassari akihutubia mkutanoni hapo
    DSCN5906.JPG
    Henry Kileo nae akizungumza katika mkutano huo
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,263
    Likes Received: 13,056
    Trophy Points: 280
    Chadema hakuna kulala mpaka kieleweke.

    Matokeo ya udiwani iwe chachu kwani hata hizo kata mlizoongeza ni matunda ya m4c.

    Hakuna kurudi nyuma.

    Muongeze mbinu na mikakati ya ushindi.Hii ndio kazi iliyobaki.
     
  3. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena eti gazeti la uhuru wapuuzi kweli, jana Nassari tulikua naye Bangata.[SUB][/SUB]
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Naipongeza cdm,kata 5 si mchezo..
     
  5. n

    ngurati JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa! Kuna haja ya kuyasusia Kabisa Uhuru na habari Leo kwa upotoshwaji mkubwa.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mwanzo wa ngoma lele, leo inafyatuliwa tu, kesho inafyatuliwa kwa mtu.

    Hatuwezi kushangaa kwa mwendo huu.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Polisi walikuwepo daraja 2 na aliyefyatua risasi walimwona. Hizi propaganda kwenye maswala technical na obvious kama haya ni upuuzi kabisa!
     
  8. washa

    washa JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi mbona magazeti haya hayafungiwi?, lakini pia ninahamu ya kusikia kauli ya tendwa juu ya vurugu katika uchaguzi wa uvccm!
     
  9. b

    blueray JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari Leo na Uhuru ni moja ya viwanda vya kuzalisha uongo, hata wanachama wenyewe wa CCM wanaboreka na uongo uliokithiri wamagazeti haya. Ukitaka kujua uongo chunguza taarifa ya tukio moja hasa likiwa la kisiasa, magazeti yote habari na ujumbe wa taarifa husika ni sawa lakini ni Habari Leo tu na Uhuru wanaripoti tofauti!
     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mwanahalisi ilifungiwa kutokana na kuripoti ukweli ambao ulithibithishwa na mhusika(dr ulimboka),jambo leo na habari leo yameripoti uongo kwanini nayo yasifungiwe..?
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa nini wanazushia upinzani kwa nini wasijizushie wenyewe maana ndio wamilikaji wa bunduki kila kona
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yanafungiwa tu yale ya nayo toataarifa muhimu na zaukweli lakini magazeti ya udaku ya ccm hayafungiwi mkuu ila siku zinakuja hawa watakuwa rupango ili kueleza kwa nini walikuwa wanapotosha ukweli
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe tuhuma nyingi wanazoshutumiwa wapinzani si za kweli, wanabambikiwa ili watu tuamini kuwa wapinzani wanaleta vurugu. Kama haya magazeti (Uhuru na Habari leo) yasipofungiwa basi hatutakuwa na imani tena na wanaosimamia sheria za nchi hii. Pia itatufanya tuamini kuwa Mwanahalisi limefungiwa kutokana na kuripoti ukweli ambao serikali haikuupenda. Nabaki kujiuliza, hivi hii serikali ni ya watu milioni nne tu ambao ni wanachama wa CCM?
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aina ya waandishi wa Habari Leo na Uhuru ni aina ya waandishi wanaojulikana kama makanjanja.

    Wala sishangai aina ya upotoshaji wanaoufanya kwa maslahi ya bwana wao.
     
  15. K

    Keil JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni jukumu la Bwana Joshua Nassari na CHADEMA kuyashitaki hayo magazeti kwa kuandika habari za uongo ambazo zina athiri CHADEMA na Mbunge mwenyewe.

    CHADEMA siku zote kimekuwa kikishutumiwa kwamba ni chama cha wafanya fujo. Iwapo Nassari na CHADEMA watakaa kimya, watu wa nje ya eneo la tukio na hasa ile mikoa ambayo inalishwa kasa kirahisi wataendelea kuamini kwamba ni kweli CHADEMA ni chama cha wafanya fujo na ndio maana hata Mbunge wake alifyatua risasi kwenye uchaguzi.

    Habari kama hiyo ni kashfa kwa CHADEMA na pia ni kashfa kwa Nassari na kwamba inaweza kukigharimu chama kupoteza imani imani kwa wapiga kura na/au Mbunge wake kupoteza ubunge kwa kutochaguliwa kwa sababu ya habari hizo ambazo ni za kupikwa au zenye lengo la kukichafua chama au Bwana Nassari.

    Watu wakisubiri serikali iyafungie magazeti hayo, hilo haliwezi kutokea hata siku moja. Muhimu ni Nassari mwenyewe kwa kushirikiana na CHADEMA wayashitaki magazeti husika au wayatake magazeti yaombe radhi kwa kuandika habari za kizushi.
     
  16. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafuata maelekezo ya kilaza nepi nauye.
     
Loading...