Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua Nassari akabidhiwa jimbo la Arusha mjini kwa muda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Jotham, Apr 7, 2012.

  1. B

    Baba Jotham Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    a wale ambao hawakupata bahat ya kuhudhuria mkutano wa chadema ambao umeisha mda mfupi uliopita,hatma yake ni kwamba CHADEMA inakata rufaa jummane kupinga hukumu ya Lema.Cha zaidi ni kwamc Lema amepewa kaz ya kutembea Tanzania nzima kusambaza harakat za ukomboz kwa muda huu mfupi ambapo yupo likizo.Jimbo la Arusha mjini kwa sasa litakuwa chini yadogo janja (Joshua Nassar) akimwangalizia mbunge lema
    8 minutes ago · Like · Remove
     
  2. k

    kanganyoro Senior Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la heri J N
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    dogo janja kaomba aongezewe majimbo mengine kama matatu hivi.
    Ametuma salamu kwa makinda.
     
  4. M

    MWOZO New Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm ni chama makini.ccm imeshakula kwao
     
  5. g

    gervas mbipi New Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNGU akuongoze kamanda LEMA
     
  6. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dogo Janja ya Arumeru bado mabichi ya Arusha utayaweza? Mi nadhani ni wajibu wa wabunge wote wa CDM wa Arusha,Manyara na Kilimanjaro kusimamia jimbo hilo na su kwa Dogo Janja kwani Mzigo alionao Arumeru ni balaa.
     
  7. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Barikiwa kamanda Lema Mpaka ushangae. Mungu yu Upande wetu.

    "Blessed are the flexible, For they shall not bent out of shape"
     
  8. M

    Miimo Senior Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie naona itakua ni kazi nzuri zaidi kamanda Lema kukuza chama na kuendeleza movement for change katika kona mbalimbali za nchi yetu. Hakuna kulala peopleeeee...............................!
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    People power nonstop
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,776
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    ..Dogo Janja kanichekesha sana.

    ..anakwambia " mkuki haupigwi konzi " na " nyuki hawakumbatiwi "

    ..nimependa sana anavyoweza kuchangamsha jukwaa.

    ..namuombea afanikiwe ktk kuwaletea wananchi wake maendeleo, na nyota yake ya kisiasa iendelee kung'ara.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walizoea kumnanga Lema ooooh elimu yake sijui nini, sasa kimekuja kifaa nomaa. Mbowe kasema wamtoa bereti na wameingiza SMG!!!! Ni full mashambulizi.
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    C.C.M there is no way waka revive,na wasipokua makini wataondoka madarakani kwa nguvu,maana dimbwi la vijana wenye hasira,wasiokua na ajira,na waliokatishwa tamaha na nchi yao ni wengi sana,vijana wa namna hiyo ni rahisi sana kuhamasika na kuchukua hatua za kung'oa uongozi wa nchi kwa maandamano hata kwa nguvu!hakuna kitu kibaya kama vijana wame elimika alafu wapo mtaani tu huku kikundi kidogo cha matapeli kinatafuna rasilimali za nchi as if wao ndio nchi yao pekee!hii ya Lema kuzunguka nchi nzima kuamsha vijana ni hatari sana kwa c.c.m,maana Lema ana convincing power ya ajabu!tunakusubiri Moro kamanda Lema,tupate shule toka kwako,maana watu wa Moro bado wamelala kidogo,nchi nzima inatakiwa iwe kama Arusha,Mbeya na Mwanza,hata Dar bado sana japo ni jiji!
     
  13. soine

    soine JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Komaa dogo janja, piga kazi, utende kwa haki zaidi, epuka ushabiki kwa kufanya maamuzi makini zaidi.
     
  14. Mashamba

    Mashamba JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu atajidhihirisha dhidi ya Wabakaji wa Haki Tanzania,
    sihitaji hata degree kwa hili kujua mihimili ya dola inatumika
    kukandamiza demokrasia changa ya Tanzania.
    Mungu atutangulie CDM.
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli bwana, ni advantage kwa CDM kumtumia Kaka Lema kuzunguka the whole country kuhubiri UKOMBOZI wa pili baada ya ule wa December 1961 kushindikana.
    VIVA CDM......TULIANZA NA MUNGU, TUTAMALIZA NA MUNGU, WAO NA FEDHA ZA KIFISADI, SISI NA MUNGU NA WATU WETU.....
     
  16. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Japo cjakubaliana nawe kuwa Nasari hataweza kuimudu Arusha mjini,ushauri wako kwa ujumla ni chanya kwakuwafariji wanaarusha kipindi hiki.SUGU,MNYIKA,NYERERE V,ARFI,WENJE,LISSU nk wapeane ratiba ya kulitembelea na kuongea na wana wa Azimio ingawa msimamizi mkuu awe mmoja tu naye ni Nassari.
     
  17. t

    tikatika JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    wanastahili kuungwa mkono kwa nguvu zote!
    Maana hawapendi kusikia huyu Hamas anatembea!
    Lakn wakumbuke mvua haizuiwi na viganja ! Utalowa Tu!
     
  18. M

    Mbinga Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina kiongozi
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoja Chadema. Wakikati mti wanakuta mlishapanda miti.
    .
     
  20. B

    Ban Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Naona ukombozi kutoka makucha ya CCM unakaribia. Viva Chadema
     
Loading...