Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOSHUA NASARI karibu JamiiForums uongee na watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Mar 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Heshima yako mkuu, kwanza hongera kwa ushindi wa kishindo ktk kura za maoni ambao nadhani hautatofautiana sana na ushindi wenyewe!

    Ningependa nichukue fursa hii kukuomba uje hapa jamvini ujadili na great thinkers (japo sio wote) ni jinsi gani tunaweza kujenga Arumeru na Tz kwa ujumla wake. JF ni mtandao usiokwepeka kwa sasa, naamini ya kuwa unapata fursa japo ya kuchungulia kilichomo, laini sasa ni mda mwafaka wa kujitokeza rasmi kama Mwamba wa Kaskazini ili tubadilishane mawazo juu ya mchakato mzima wa kampeni na uchaguzi AM. JF imejaa vijana wenye vipawa wenye high thinking capacity na wapo wanaokuzidi hata wewe, wanaojua vizuri siasa ya Arusha na Tz, njoo upokee mawazo yao. Pia be patient, utakutana na wakatisha tamaa walioapa kutumiwa na Magamba mpaka mwisho wa pumzi zao, wavumilie!

    Huku tukikusubiri kwa hamu toka moyoni tunaanza safari ya majadiliano ya sisi kwa sisi
    .Naamni ujumbe utakufikia kwa namna yoyote ile, Dr.Slaa, Zitto, J.Mnyika mfikishieni ujumbe bwana mdogo,tunahitaji kumpa mawaidha maana tunajua anayo safari ndefu kufikia malengo ya Wana-Arumeru.... Peopleeeeez Power, Pamoja tutashinda
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    andika heaading hivi "mgombea ubunge joshua nassary"
    huyu ni mgombea tu kwa sasa!
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baadae mnakuja na story za kuchakachuliwa hata uchaguzi bado unamwita mbunge
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    ndio ni mgombea lakini ni mgombea wa kipekee,acha tumuite mbunge coz wengi wape bwana hatuna jinsi ya kuikwepa title hiyo
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huwezi kumuita mtu mbunge hata uchaguzi bado mbona una haraka hivyo! Hivi mtu kuwa great thinker mpaka uwe Chadema?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi namshauri ajiunge baada ya uchaguzi kumalizika.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya matumaini mnayokuwa nayo huwa yanawaponza mwisho wa siku mambo yakienda ndivyo sivyo mnaanza kutoa visingizio vya kuibiwa kura. Acheni kujipa matumaini bhana ngoma bado iko jikoni hiyo.
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    mkuu hakuna sehemu niliyosema CCM sio great thinkers,wala CDM ndio great thinkers pekee, pengine ni wewe kujishitukia tuu. nilicho hadharisha ni juu wanaotumika vibaya na Magamba,nchi hii inajengwa na yeyote bila kujali itikadi, ndo maana hata we mtani nimekukaribisha tumshauri Kamanda
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ndio ni mgombea wa kipekee lakini naona si vizuri kuanza ku publish vitu kama hivi hata kabla ya kampeni kuanza, tutendee haki uwaombe Mods wabadilishe heading.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    This is Political craziness.
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Jirani tunajadili mengi humu kuhusu uchaguzi na msatakabadhi wa AM, ni vizuri kumshirikisha mwenzetu
     
  12. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nasari amewashika magamba pabaya! ngoja wakapeane rushwa mara ya pili!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    TULISHAWAHI KUKAA NAE MAHALI, huyu bwana bado hajajiunga na JF!...Ninaamini atakuwa member soon!
    Tutamwagiza Nanyaro ampe full ishu!
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    halima mdee mbona kimya au alipima upepo akaona pamoto akaishia kimyakimya.
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    fanyeni hivyo wakuu,Nanyaro anaijua vizuri hii kitu JF,RIP Regia Mtema! kwa nini sasa isiwe Kamanda Nasari
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ANAJUA KUTUMIA COMPUTER AU UNAMUALIKA TUUU HAPA MWENZIO HANA HABARI NA HAYA MAMBO YUKO ZAKE NA LEMA NGARAMTONI WANAPATA MSUBA NA KACHASU hahahaaaaaaaa;;;
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wa nini hapa??hatumtaki
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    ninanukuu...''Pia be patient, utakutana na wakatisha tamaa walioapa kutumiwa na Magamba mpaka mwisho wa pumzi zao, wavumilie!''.....mwisho wa kunukuuu

     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    craaappp jipange upya
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jirani, heshima yako kwanza. Mimi nimepropose hivyo kulingana na ratiba yake aliyonayo kwa sasa kama mgombea. Ana mambo mengi ya kufanya kwa sasa ndani ya kipindi hiki kifupi. Stress na pilikapilika za uchaguzi zikiisha ndipo ajiunge na hata akili yake itakuwa imetulia vizuri sana. Kwa sasa tumwache na ratiba ya shughuli zake. Thanks kwa wazo lako!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...