Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joshua bila tbc yawezekana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAKAPILE, Apr 2, 2012.

  1. MAKAPILE

    MAKAPILE Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimae watangajazi wa TB-CCM imebidi wawe wapale kama maji ya mtunguni huku roho zikiwauma kwa kutangaza matokeo ya pipozzzzzzzz powerrrrrrrrrrrrrrrr wakipata ushindi. Inabidi wasome alama za nyakati kwani mambo waliyowafanyia CDM yanasikitisha kwa kipindi chote cha kampeni kwa kususia kutangaza kampeni za CDM kwa kushindikizwa na CHAMA CHA MAGAMBA.Ni zahiri kabisa kumbe PIPOZI POWER bila TBC inawezekana kabisa." This is a New done".Nao tunawaambia kama chama cha magamba WAJITEKENYE WENYEWE NA WACHEKE WENYEWE.PIPOZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR!!!
     
Loading...