Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Josephine Mushumbuzi amfikisha kortini mumewe Mahimbo kudai talaka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mpunumpunyenye, Feb 6, 2012.

  1. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    bi josephine mushumbushi ambaye ni mke halali wa bwana aminieli mahimbo amemfikisha kortini ktk mahakama ya mwanzo manzese mumewe bwana mahimbo akidai apewe talaka, kesi yao ambayo imepangwa kusikilizwa tarehe 8 mwezi wa 2 mwaka huu. Mwanamke huyo kwa sasa anaishi na dr slaa na tayari wameshazaa mtoto mmoja mwenye umri wa miezi takribani 5. Ikumbukwe bwana mahimbo alimshitaki mahakama kuu dr, slaa kwa kumtangaza hadharani mke wake huyo bi josephine kuwa ni mchumba wake na kesi hiyo inaendelea kusikilizwa.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hii nayo siasaa?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wewe yanakuhusu nini haya?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Eeeeh duuu!
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh! Sheria ni hasa. Umri wa Dr Slaa na mwanae huyo wa miezi mitano!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    So what ....!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tatizo liko wapio unadhania Dr.SLaa ni kama wewe joka la kibisa
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona umeshtuka sana?
     
  9. U

    UMMATI Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ng'ombe hazeeki maini
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alitaka tumpe Urais kumbe ni mwizi wa wake za watu!
    Kumbe Josephine hajawahi hata kupewa talaka na Bw.Mahimbo?
    kwa kiswahili fasaha huu ni ufuska uliokubuhu.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wewe ndo mwenye SI unit ya uzazi nini mkuu!!!
    hebu tuambie kuna tatizo gani hapo?:yawn:
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yalaaaaaaaaaaaaaa makubwa tena hayo. Kumbe kweli huyu kwa hali hii ni mke halali wa Mahimbo, kinyume na CDM walivyosema ! Dr. Slaa wanawake wako wengi kwa nn uibe mke wa mtu ? Hii yaonyesha domo lako ni bubu

     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo ni uhuni, babu kuitwa baba!
     
  14. M

    Mnyaturu Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni fitina tu za kisiasa.
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aheri yeye, vipi wenye umri wa 60+ na wanatembea na watoto wa form 2 (haki elimu)? Nadhani ni sawa na kubaka mjukuu
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    uwezo wako wa kufikiri umekufikisha hapa?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli domo lake ni bubu, yaani anashindwa kusema nao hata wale walioko ndani ya chama? Mbona wako wengi tu na nina uhakika hawawezi kumkataa?
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Fitina za kisiasa vipi?
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Dah! Umenipatia kweli. Umejuaje? Namhurumia mtoto huyu kwa kuwa atakapokuwa darasa la saba, Dr Slaa atakuwa na miaka zaidi ya 80.
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Vipi mama yako? Angeweza kumkataa?
     
Loading...