Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Josephine mshumbusi sio mchumba wa slaa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jul 26, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi kwa nini yule mama mshumbusi bado jamii forums inamtambulisha kama mchumba wa dr slaa? Sheria ya ndoa ya mwaka 1971 imesema bayana iwapo watu wawili wa jinsia tofauti wakiishi kwa kipindi cha zaidi ya mwaka basi jamii itaamini wao ni mume na mke(presumption of marriage) sasa uchumba wa josephine kwa slaa uko wapi ililhali tayari ameshamtundika na mimba?
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    una maana gani?wewe nani anafuatilia mambo yako binafsi?nikisema wewe una mawazo ya kimagamba ntakua nakosea?usirudie tena kuogelea mapenzi ya wawili wapendanao.sawa?mia.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Jali na fikiria familia yako itakula nini.
    Ya Ngoswe...
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Uongo ukisemwa sana mwishowe huonekana ni ukweli!

    Na kanisa Katoliki Jee linasemaje?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama issue ni kufuatiliana mambo binafsi basi ngoja nikuulize,Mzee leo kashughulika? Au anakoroma tu.Mie kabla ya swala swalaa nlikuwa nshampa wifi ako stahili yake.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kupora mke wa mtu ni mambo binafsi? Ngoja na wewe ipo siku yatakukuta mume wako atakuacha peke yako na watoto then anaenda kwa mwanamke mwingine!
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hebu tuacheni kuwa mahakimu na majaji wa maisha ya watu.Wale wanaohukumu utadhani wao ni malaika!
     
  8. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du huyu si ex padri iwaje anazaa bila ndoa ama kweli inanishangaza kwanza amevunja amri za mungu nyingi tu hafai kuwa presida wetu
     
  9. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peleka upupu wako P
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kasome sheria vizuri.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Hakuna kitu kama ulichokiandika hapo juu.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, sheria ya ndoa ya mwaka 1976 inasemaje?
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Bibi yako ndio anafaaa?
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Hakuna sheria ya ndoa ya mwaka 1976. Ni ya 1971. Soma presumption of marriage......
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu anapoamka asubuhi na thread kama hiii, What does it mean.

    Ina maana amelala huku jambo hili likiwa kichwani akisuburi asubuhi ifike alilete hapa jamvini.

    This just show your personality.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mambo ya sheria inaonekana ni fani yako ebu tupandikie vipande vya sheria ya ndoa ya 1971
     
  16. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwa nini kila kitu kikiandikwa au kusemwa kuhusu CDM au Dr. Slaa ambacho hakifurahishi macho na masikio, wana JF kauli chafu zinawatoka bila staha?!!!!!!
     
  17. elimumali

    elimumali Senior Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UKWELI UNAUMA. Mkuki kwa nguruwe, kwa binadamu ............
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umesoma au umesikia?
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini hatuna umeme?
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kanyimwa asubuhi huyo -- kaamuka na mihasira yake kutuletea sisi. ha ha ha
     
Loading...