Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Josephine Mshumbusi ajifungua

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KamaTi Kuu, Jul 25, 2011.

  1. K

    KamaTi Kuu Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchumba wa dr slaa amejifungua jana usiku pale hospital ya muhimbili saa tano usiku. MTOTO WA KIUME.
    Hongera josephine, hongera slaa mtoto sio mchezo.
     
  2. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hongera first lady Pamoja na Slaa junior Mungu akubariki ukue na wazazi wako pamoja na jamii ikulelee vyema katika maadili yanayotakiwi ili baadae uje kuwa mzalendo kama au zaidi ya Mzee wako nakuwapigania pamoja na kuwatetea Walala hoi na wanyonge waliogeuzwa manamba katika Nchi yao kwakusalitiwa na huu uongozi wa wa ccm.
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hongera Mkuu kwa dume la mbegu.
     
  4. l

    lasix JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kwani alikua bado hajajifungua till now??
     
  5. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,222
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Dr. Slaa and mama Josephine.
     
  6. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awabariki wapiganaji wa Tanzania mpya.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Natamani kuona huyo mtoto wa kibabu na kabinti anafananaje.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Waoooo hongereni sanaaa Mungu awakuzie
     
  9. D

    Danniair JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi natoa pole kwani mmezaa mjukuu. Je, hao mlio nao hawakuwatosha hadi mjizalie wajukuu. poleni karibuni kliniki mkafunge uzazi ili mlitumikie taifa.
     
  10. M

    Mpigania haki Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sn dr wa ukweli,pamoja na our first lady Mungu awasaidia mumtunze vzur mtoto mtoto, aje awe kichwa km baba yake.
     
  11. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Hongera kwa kuleta kiumbe duniani, hivi huyu ni mtoto wa ngapi wa Dr. Slaa? naskia ana mabinti wakubwa tu. Ningependa niwe wa kwanza kupendekeza jina amuite Rizitwo
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    anafanana na avatar yako!!! pua ndefu utadhani mdomo wa mbuni!!
     
  13. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii habari ilikuwa hapa week kama tatu zilizopita ina maana kajifungua tena ama wakati ule walikuwa wan atania??!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu..hapa huyu mheshimiwa anajidhalilisha
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hilo jina halifai kabisa, atamuambukiza uzembe, ufisadi na safari nyingi zisizo na tija kwa familia na taifa lake.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Waoo..mpen hongera dkt kwa kumpata mtoto aliyefanana na avatar yangu
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mjukuu ni wao, sasa wewe kinakuwasha nini??
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ivi kwa nini wanaume wasingekuwa na ukomo wa kuwapa watu mimba kama wanawake walivyokuwa na ukomo
    Maana kwa umri ule Slaa huyo mtoto atamwita mjukuu au mwanae?ni mtazamo tuu ila hongereni
     
  19. M

    Mzee Wa Maono Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walizusha last week kuwa kazaa, ila leo hata mimi kuna dereva wa pale makao makuu ya cdm ameniambia hii news leo, mzee slaa bwana alikosa vitu hivi miaka yote ya ujana wake alipokimbia utawa tu akakutana na dunia akadata ona anavyokula raha za dunia sasa.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    usikute unaogopa kuzaa kituko unaanza kujifariji kwa watoto wa wenzio.
     
Loading...