Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Josephine akanusha madai ya Mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dume la Mende, Jul 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Flora Amon

    MCHUMBA wa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Dkt. Willibrod Slaa, Bi. Josephine Mushumbusi, amekiri kumtumia ujumbe mfupi wa simu (SMS) Mbunge wa viti Maalumu Mkoa wa Ruvuma Mhandisi Stella Manyanya, huku akikanusha kumtukana.

    Akizungumza na gazeti hili kwa njia ya simu jana, Bi.Mashumbusi alisema kabla ya mbunge huyo kumtuhumu kuwa ametumiwa ujumbe wa matusi angefafanua kwanza kwa kusoma ujumbe aliotumiwa.

    Alisema hawezi kukataa kumtumia mbunge huyo sms lakini haukuwa wa matusi kama alivyodai.

    "Ujumbe wangu niliandika kuwa 'aache kuwa mshabiki bali aongelee uhalisia na nadharia kwa sababu wananchi walipo kijijini kwake ni masikini na wana maisha magumu,' hilo ni tusi?" alihoji Bi.Mushumbusi.

    Alisema yeye alishaenda kijijini alikotokea Mwandisi Manyanya ambapo wananchi wake wana maisha magumu hali ambayo yeye ilimtia uchungu.

    Alisema mbunge huyo akisimama kuchangia hoja achangii kama mtu mwenye wananchi walio na maisha magumu bali yeye ni mshabiki hali ambayo inamshgaza.

    "Ninavyoelewa wanawake wasomi wanajadili mambo ya kisomi, lakini yeye akiwa katika kujadili hoja hajadili kama mwenye uchungu na wananchi wake bali anajadili ushabiki kitu ambacho kwa sasa kimepitwa na hakileti maendeleo," alisema.

    Aliongeza kuwa jinsi anavyomjua mbunge huyo laiti kama angekuwa amemtukana basi angemfikisha katika vyombo vya sheria.

    Akichangia bajeti ya waziri mkuu 2011/2012 Mwandisi Manyanya alisema alipokea ujumbe mfupi wa matusi kupitia simu yake ya mkononi kutoka kwa Bi.Mshumbusi.


    Source: Majira
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo ndio message basi Eng Manyanya ni nyanya kweli; kwa magamba yule sasa amekomaa na anaona kumkumbusha umaskini ni kosa
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio maana alishindwa kuisoma alijua angechekwa
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kumbe hata kupashana kwenye siasa kupo? nivizuri kwamaendeleo ya taifa! na wengine wenye tabia za kutojali kama wao ni kina mama tunaowategemea kuionea Huruma nchi endelea kuwapa vijembe hivyo mama, usimsahau Makinda
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Josephine hakuwa na sababu ya kumtumia sms hiyo kwani anamjui vema nimuongea hovyoo.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Ushauri wa bure kwa Dr.
    Reign in your better-half before she gets out of hand.
    Stella Manyanya ni mbunge na mheshimiwa whether unamheshimu or not.
    Aidha nampa chngamoto Josephine ambaye ni member humu , amuandikie na Mama Salma , naye anatoka sehemu si mbali na huko.Kwa vile Mumewe ni Rais, wanavijiji wote Tanzania ni watu wake , masikini na tajiri.
    Na hapo ndo anaweza kushangaa nyani kula mahindi bichi.
     
  7. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Manyanya pumba sana nilimheshimu ila sasa ameliwa; kumbe hata katika tume ya mwakiembe alikuwa bendera fuata upepo
     
  8. K

    Kitwanad Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi slaa ametajwa wapi kwenye thread hii? anayezungumzwa ni Josephine, mjadala unaelekezwa kwa Dr.!!!!! hivi can't we stick to the focus alone? acha 'president' wetu atulie.....acheni hizo. we unayemponda kuhusu usafi wake kwenye ndoa, unadhani kwa kufunga ndoa tu ndio ticket ya mbinguni? No Jesus, No heaven! (life -Jesus = O).
     
  9. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha haaaaaa!!!!!
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama vipi Manyanya na yeye atoe ujumbe aliotumiwa na Josephine, kinyume chake ujumbe wa mama yetu Josephine unasimama kama ulivyo na kumuacha wazi Manyanya kuwa ana hoja nyepesi za kujadili watu na sio uwezo!
     
  11. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwanza nchi haijengi na waoga
    pili manyanya kaongea uongo bungeni hakiwa chini ya kiapo, hatoe message la
    bunge lichukue hatua
    TAIFA KWANZA
     
  12. t

    tufikiri Senior Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nae kumbe kumsaliti mumewe kote huko alikuwa anataka umaarufu.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nyanya kweli huyu!
     
  14. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naombeni namba ya Makinda Jaman, nina ujumbe maalum kwake.
     
  15. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,627
    Likes Received: 3,952
    Trophy Points: 280
    si alidhani mchumbake ataukwaa urais..dah fistlady na kuropokaropoka wapi na wapi.Nilichoka siku tunajibishana naye humu akatuambia dawa yetu iko motoni ole wetu wakishika nchi..nikajua huyu mmama siyo.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,556
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Kwenye mahakama hayo aliyoyaandika huyu Josephine yanaweza kabisa yakawa ni matusi.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,556
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Halafu hapa ndio josephine kalikoroga kabisaa, naona kiswahili kinampiga chenga, hii ni contradiction ya hali ya juu: "aongelee uhalisia na nadharia",

    halisi adjective
    1 exact, accurate, definite, precise, literal
    2 genuine, true, positive


    [HR][/HR] nadharia , pl nadharia { English: theory }
     
  18. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    huyu mama ni mpiganaji mzuri sana ilikuwaje akakosa viti maalumu? maana anajituma sana kuliko hata wale wabunge wa viti maalumu. hivi hakuna nafasi ilibaki apewe huyu?
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mimi nashauri siku nyingine mkitaka kuandika habari za huyu mwanamke muandike kabisa Josephine Kimada wa Slaa badala ya kusema tu josephine, wengine tunadhani ni wachumba zetu. Pia na tabia ya magezeti kuandika mchumba wa Slaa mimi naona kama yanalenga kumharibia mzee huyu, maana hadi leo jamani awe na mchumba? Josephine ni Kimada wa Slaa sio mchumba jamani acheni kumdharau mbunge mstaafu.
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Yeye na Rose Kamili wote wapewe? na mwenyekiti naye angeleta wa pili.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...