Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JOSEPHAT MOSSY 'DOJO' is No More

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sita Sita, Jun 3, 2009.

  1. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi leo nimepokea taarifa za kusikitisha za mauti yaliyomkuta Ndugu Josephat Mossy a.k.a Dojo.

    Marehem alikua mwanafunzi chuo cha St. Augustine Mwanza. Inasemekana aligongwa na gari siku ya Jumapili. Marehem alikua rafiki wa watu wote na alipendwa na wengi.

    May his soul rest in peace
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,442
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Ohhhh my God. Mungu ailaze pema peponi roho ya marehemu. Apumzike kwa amani.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rip-dojo
     
Loading...