Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Sinde Warioba kaishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KyelaBoy, Aug 27, 2009.

  1. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauliza Mh Warioba mbona kimya,hapo zamani alikuwa na kawaida ya kutoa maoni au kushauri juu ya mustakabali wa nchi yetu pale Wakubwa walipokuwa wanafanya madudu yao.Lakini baadaye tukasikie kuwa nae anatishwa na wakubwa kuwa watampeleka mahakamani kwa madai ya ufisadi,hapo akajitetea kidogo na sasa sijui ndio KANYWEA kwa kuogopa kufikisha mahakamani kwani kwa jinsi masuala yanavyoenda ndani ya chama chake cha CCM na yeye kukaa kimya nashindwa kumwelewa kama yule Warioba jasiri kakaa kimya au ndio kaona ni kama KUMPIGIA MBUZI ZEZE?
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Yeye ni mtume? anaogopa watu kama wewe wanaodhania kuwa lazima Warioba aseme neno asiposema neno hakuna story vijiweni, wala magazeti hayahuziki, after all mmeisha sema naye ni FISADI kitu ambacho kwa misimamo yangu kwa kuwa yeye ni CCM basi zawadi ya ili neno baya analo, maana hakuna msafi CCM!
     
  3. T

    T_Tonga Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna msafi katika ccm wote ni mafisadi hakuna msafi katika chama kile ni wezi wauaji majambazi na waongo na matapeli
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,288
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha warioba angekuwa fisadi si angekuwa anakunywa whisky na sio gongo,,,,,,,ooopss,,,,,,,,,did i say that?
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Kama anavunga je?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,288
    Trophy Points: 280
    avunge anamuogopa nana?
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni blackmail,

    Wengi wlio CCM kila mmoja wao atakuwa kuna ka-ufisadi alifanya mahala fulani wakati akiwa mtumishia wa umma, na kila anayejaribu kukemea maovu, mafisadi wa sasa watajaribu kumkumbisha madhambi yake mwenyewe ya huko nyuma na wazee wetu wengi waoga sana tangia walipomwona Mramba na Yona kizimbania wote wameufyata!

    Na asiye na dhambi awe wa kwanza kurusha jiwe!
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Mafisadi walipomuona anachonga sana, wakapenyeza ya kwake ya Meremeta, akaiona Keko ileee ikabidi aufyate!
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa sasa yupo South anapata matibabu,sijui kwa nini ameugua wakati huu ingali tunahitaji busara zake kwenye uchaguzi mkuu!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hii myth ya kwamba Mzee Warioba anakunywa whisky/ gongo sijui inatoka wapi, huyu mzee hanywi kilevi chochote. You will be hard pressed kumkuta anakunywa hata white wine.
     
Loading...