Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Selesani achangia kwa mara ya kwanza bungeni baada ya ajali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ston Merchant, Jul 18, 2012.

  1. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Awapongeza viongoz mbl mbl wa kitaifa kwa ushirikiano kipindi cha ajali na msiba...

    1. Pongezi......Mwenyezi Mungu, CHADEMA, Jakaya Kikwete, Edward Lowasa, William Lukuvi, Anna Makinda, Agrey Mwandri, Reginald Mengi, Mizengo Pinda, James Mbatia, Augustion Mrema, Madaktari na watu wte kwa ujumla.

    2. Bajeti: Asema bajeti ya wizara ya Nchimbi iongeze pesa idara ya polisi especially kwenye gharama za mafuta kwani alipopata ajali, gari la polisi liliisha mafuta walipofika kituoni hivyo kumlazimu dereva wa gari la polisi kutumia pesa zake binafsi kuongeza mafuta ili wawafikishe hospitali.

    Source: Bunge Live.!

    Nawakilisha..
     
  2. L

    Lekausia Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amepona Mwenyenzi Mungu atukuzwe.
     
  3. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes!
    Mungu aendelee kumlinda na kumuwezesha kuendelea na majukumu yake.
     
  4. M

    Magesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jimbo la rombo matatizo ni mengi amepona sasa arudi kwa wananchi kwan kero ni nyingi
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    William Lukuvi amempongeza kwa lipi hasa?
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa kachemka, yani shukrani kachukua zaidi ya dk 5...halafu anatoa shukrani kwa watu ambao angewapigia simu, kwenda nyumbani kwao au kutumia njia nyingine yoyote kuwasiliana nao na kuwashukuru na sio kuwataja pale bungeni kama sehemu ya kurushana.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama alivyokuwa kaka yake, kauli zake leo ni za kurudi CCM. Amewafagilia kwelikweli kuliko hata viongozi wake wa CHADEMA ambao amewakumbuka mwishoni kabisa.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kama mnadhimu wa serikali bungeni
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kasema Lukuvi alihudhuria msiba kwa kutumwa na WM Pinda.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Amewapongeza ccm kwa nguvu na lugha iliyomaanisha kupongeza! Alitumia maneno hafifu kuwapongeza chadema!
    Sijui kama ni makusudi ama ni udhaifu wa kibinadamu.
     
  11. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv hata kushukuru tu ni deal jamani? Kushukuru kunahusishwa na kurudi CCM? Kwa lipi?.. Hii hapana!
     
  12. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichogundua ni kwamba baadhi ya wanachama wa Chadema tumejengewa dhana potofu sana kuhusu Mhe.Selasini kwa hiyo kila atakachoongea kitajaribu kubetuliwa ilimradi aonekane wanavyotana waliotujengea hiyo dhana! Tuwe makini na hili kwangu mimi sioni baya alilolifanya mhe.selasini.
     
  13. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimeanza kuona kwa mbali dhamira na chuki binafsi zikipandikizwa juu ya Mhe.Joseph Selasini. mKwa kusema Ahsante kwa njia ya simu na kusema ahsante (Live on TV) kuna tofauti kubwa sana..

    Wakati huo huo mkumbuke kuwa Mwigulu Nchemba alisema kuwa Chadema tulimtupa Mhe.Selasini baada ya ajali...

    Leo ametuma ujumbe kwa Mwigulu na Taifa kwa ujumla kuwa hakutupwa baada ya kuwashukuru!..
     
  14. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Kwanini hajakanusha maneno ya Mwigulu Nchemba kuwa wakati akiugua viongozi wa chadema walimtenga hata simu hawakuwa wakipiga?Inaweza kuwa kweli?Mwigulu alisema maneno hayo bungeni siku chache baada ya tukio la Ulimboka akitaka chadema wasilivalie njuga suala hilo kwani mbunge wao hata hawamjali.Nilitegemea mh.Selasini akanushe hilo speech yake ya kwanza bungeni.May be ameamua kumpuuza.
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fanya subira tu. Familia hii ina historia ya kuyumba sana. Kama umemsikia leo Selasini ungegundua kule CHADEMA sio kwake.
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Agree with you Mkuu, kapafanya Bungen kama kwenye band, alisahau tu kuwa anasema PapaJK, papa Lukuvi na papa... aliboa sana, shkruani zilikuwa za kinafinafiki
     
  17. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kasema William Lukuvi alishirikiana nae kikamilifu kbs kwny kuanzia kanisani hadi mazishini
     
  18. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kosa alilofanya mheshimiwa ni kutumia mda mrefu kuwashukuru waliomsaidia wawe kutoka CCM au Chadema. lakini jabo la kushukuru ni lakiugwana kabisa na hakuna kosa
     
  19. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo Mhe.Selasini alishakanusha na mimi nilileta Habari hiyo hapa kutoka kwenye ukurasa wake wa Facebook.. Sidhani kama ingekuwa na maana tena kama angeendelea kumjibu bungeni
     
  20. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia sana!
    Wanaodhani na kusambaza uvumi huo ni yale masalia yaliyokosa kura za kutosha kwenye kura za maoni 2010. Selasini ataendelea kuwa Chadema na mimi bado nina Imani naye.
     
Loading...