Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Selesani achangia kwa mara ya kwanza bungeni baada ya ajali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ston Merchant, Jul 18, 2012.

  1. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :eek2:Awapongeza viongoz mbl mbl wa kitaifa kwa ushirikiano kipindi cha ajali na msiba...

    1. Pongezi......Mwenyezi Mungu, CHADEMA, Jakaya Kikwete, William Lukuvi, Anna Makinda, Agrey Mwandri, Reginald Mengi, Mizengo Pinda, James Mbatia, Augustion Mrema, Madaktari na watu wte kwa ujumla.

    2. Bajeti: Asema bajeti ya wizara ya Nchimbi iongeze pesa idara ya polisi especially kwenye gharama za mafuta kwani alipopata ajali, gari la polisi liliisha mafuta walipofika kituoni hivyo kumlazimu dereva wa gari la polisi kutumia pesa zake binafsi kuongeza mafuta ili wawafikishe hospitali.

    Source: Bunge Live.!

    Nawakilisha..
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata hili nalo pia lipo MMU?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    ASISAHAU kumchana LIVE M.L.Nchemba kwa umbeya!
     
Loading...