Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph selasin mbunge (chadema) amvua nguo mwigulu nchemba kwa uongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Jul 10, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [h=6]TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA UZUSHI UNAOENEZWA NA MH.MWIGULU NCHEMBA JUU YANGU NA CHAMA CHANGU.
    Ndugu zangu kwanza nachukua nafasi hii kuendelea kumshukuru Mungu kwa afya njema anayoendelea kunijalia mimi na Mke wangu hapa Hospitali ya KCMC. Pia niwashukuru wote walionifariji/wanaoendelea kunifariji katika kipindi chote cha matatizo yaliyotokea.

    UTANGULIZI.
    Itakumbukwa kuwa tarehe 28/05/2012 nilipata mbaya ya gari. Ajali hiyo ilitokea maeneo ya Boma karibu na chuo cha VETA. Watu wa kwanza kufika kwenye Eneo la ajali na kutupa msaada walikuwa ni Askari Polisi waliokuwa Doria karibu na eneo lile na Raia waliofika wa pia walikuwemo MWENYEKITI WA CHADEMA (W) YA HAI pamoja na MWENYEKITI WA BAVICHA (W) YA HAI. Walisaidiana na Polisi kuchukua majeruhi (Mimi nikiwemo) pamoja na marehemu waliofariki pale hadi Hospitalini.
    Baada ya kufika hospitalini pia walifika MHE.MEYA WA MANISPAA YA MOSHI (AMBAYE PIA NI DIWANI WA CHADEMA) akiongozana na baadhi ya VIONGOZI WA CHADEMA WA KATA YAKE NA BAADHI YA MAENEO YA MOSHI MJINI.. Baadaye alifika KATIBU WA CHADEMA MKOA WA KILIMANJARO AKIONGOZANA NA BAADHI YA MADIWANI WA CHADEMA WA MOSHI NA ARUSHA na Viongozi wengine ambapo nakumbuka walitokea Wilaya ya Mwanga kwenye Mikutano ya Hadhara. Tulikuwa wote hadi tunapatiwa huduma na majeruhi tukapelekwa Wodini. Siku iliyofuata nilipokea Simu kutoka kwa MHE. FREEMAN MBOWE (MWENYEKITI WA CHADEMA NA KIONGOZI WA KAMBI YA UPINZANI BUNGENI) akiwa Mtwara kwa shughuli za Chama akinipa Pole kwa yaliyotokea na kunifariji.
    Baadaye hali yangu ilipoimarika kidogo tukapanga taratibu za mazishi ya Marehemu Mama yangu Mzazi (R.I.P) na miongoni mwa watu waliohudhuria kwanza ni WANACHAMA WA CHADEMA, MADIWANI WOTE WA CHADEMA ARUSHA, MADIWANI WA MOSHI MJINI NA MOSHI VIJIJINI. Kutoka makao makuu ya CHADEMA waliwakilishwa na Mhe.Rwakatare na Ndg.Anthony Komu (Mkurugenzi wa Fedha na Utawala) Pia walihudhuria Baadhi ya WWABUNGE WA CHADEMA wakieleza sababu za viongozi na wabunge wengine kutokuhudhuria (Na zilikuwa Sababu za Msingi kabisa) kwa sababu hata baadhi ya viongozi wa serikali waliohudhuria walileta salam za wakubwa wao ambao nao walitamani kuhudhuria lakini kutokana na sababu mbali mbali walishindwa!..
    Pamoja na hayo,MHAMA JOSEPHINE MUSHUMBUSI (MKE WA MHE.KATIBU MKUU WA CHADEMA) alinitembelea hospitalini akiwa na wajumbe kadhaa... Aliniletea salam za pole kutoka kwa KATIBU WANGU MKUU WA CHAMA. Nilifarijika sana kuona kuwa kiongozi wangu pamoja na kuwepo kwake safarini kikazi lakini bado aliweza kutuma ujumbe kwangu..
    Baadaye nilihamishiwa MOI (Muhimbili) kwa ajili ya matibabu Zaidi. Nakumbuka walifika wabunge wengi sana wa CHADEMA lakini kubwa zaidi alifika MHE.FREEMAN MBOWE (MWENYEKITI WA CHADEMA KIONGOZI WA KAMBI YA UPINZANI BUNGENI).

    KANUSHO.
    Nimekuwa nikisikia kwenye vyombo vya habari kuwa Mwigulu Nchemba (Mb-CCM) Anatangaza kuwa Chama changu kimenitupa na hakina msaada wala Ushirikiano na mimi kwenye Matatizo yaliyojitokeza..
    Kwanza: Sijawahi kumwajiri Mwigulu Nchemba kuwa msemaji wangu!.
    Pili: Mwigulu Nchemba si mkweli na hajui chochote kuhusu mimi wala CHADEMA.
    Tatu: Mwigulu Nchemba anataka nionekane sina shukrani kwa viongozi na Chama changu kwa Umoja na Ushirikiano wanaoendelea kunipatia hata sasa.
    Nne: Viongozi wangu wanafuatilia kwa karibu sana matibabu yangu na Mke wangu.

    MWISHO:
    Naomba Mwigulu aelewe kuwa sitaki malumbano yasiyo na Tija kwangu wala kwa Wananchi wangu Walionichagua. Pia nisingependa kumtaja Marehemu Mama Yangu (R.I.P) kabla hata ya Arobaini. Zaidi ya yote akumbuke kuwa Viongozi na Wabunge wa CHADEMA wana mambo mengi ya kufanya na hawatakuwa tayari tena kujibu uongo na uzushi DHAIFU kama aliouzusha!!.

    Ahsanteni Sana,
    Mungu aendelee kuwabariki.
    Joseph Selasini
    (Mb) Rombo-CHADEMA.[/h]
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaah! Sio huyu huyu alivuliwa nguo vile vile kule Igunga?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu Nchemba anavyotajwa tajwa hivi ndio mnazidi kumpa 'bichwa' kwanini asipuuzwe tuu!!
     
  4. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Chemba ni chemba tu hata ikiwa ughaibuni......
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukimpuuza mwongo anaweza akageuza uongo wake kuwa ukweli.
    Dume zima kusutwa, lol, aibu!
     
  6. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu mnyatulu Mwigulu chogo chemba ni mpumbafu kwa sababu gani, pale Kijiji cha Sukamahela kuna kambi ya wakoma, kijiji hicho ni kimo kwenye jimbo la uchaguzi la Mhe John Chiligati mbunge wako mkoa mmoja na chogo Chemba, sasa , sasa wakoma wale wamepewa magodoro na wafadhili, magodoro hayo yanataka kupita njia zingine yasiwafikie walengwa , sasa Mhe Chogo chemba asiwasemee wakoma hao ambao( kati ya wakoma hao mwingine ni shangazi yake chogo chemba) wanataka kuporwa haki yao akisaidiana na mbunge mwenizie Chiligati anamsemea Mhe. Selasini hivi inaingia kweli akilini? Kama Mh Selasini wabunge wenzie wa CDM wamemtosa ndo na wao wawatose wale wakoma masikini ambao wanawaulizia kweli hasa shangazi yake Nchemba ambae anaitwa ZELEYAGALA sasa hivi wamekaa barabarani wanaomba wanaopita kwenye mabasi yaendayo mwanza. KWELI HUYU MWIGULU CHOGO CHEMBA NI STUPID KABISA.

    source. Mimi mwenyewe nimeikuta hiyo scandal live jana niko kijiji cha solya karibu na Sukamahela.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    "Sijawahi kumwajiri Mwigulu Nchemba kuwa msemaji wangu"Hii sehemu imenifurahisha sana,ina maana jamaa ana kiherehere.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu chemba si wakuachwa huyu!
     
  9. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana washwa! Nyau huyo..
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Slaa hongera kwa kuoa ni maendeleo mkuu
     
  11. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nchemba aka _____________ (jaza jibu sahihi) ni mropokaji sana. Mwisho wake kisiasa utakuwa mbaya
     
  12. g

    giiti junior Senior Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mropokaji kazi kwako sasa!
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chemba kwa kifupi ni kati ya wabunge wajinga ndani ya bunge hili la awamu ya nne ya jk ukisikiliza michango yake bungeni unaweza fikiria kuna wabinge wana vuta ndio wanaingia bungeni na mmoja wapo ni chemba akifuatiwa na ndugu yake wa jimbo la mtera
     
  14. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchemba jibu hoja hizo, acha kukenua meno bungeni wkt hata shangazi yako yuko mitaani anatarandaranda kwa kuomba.
     
  15. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana maana huyo kada, hakuna hoja zozote za maana anazochangia bungeni kazi yake kupiga kelele na kukosoa tarakimu na maneno, inabidi aende shule za kata akafundishe kiswahili.
     
  16. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    ugua pole kamanda,huyu mwigulu chana naye kwanza upone na inaonekana alitaka kusikia chochote kutoka kwako
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi kuwa anavuta G**ja
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kweli siasa ni mchezo mchafu...ugua pole mkuu
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    hivi huyu mwehu chemba ya mav* si member humujf?yes ni member,au alijiunga apige kampeni za meru halafu akimbie..awe jasiri kama mwenzake kigwangalla anayeapia miungu yote kuwa hatorudi tena jf lakini masaa mawili baadae anaanzisha thread..chezea jf wewe!!!muulize msekwa....so addictive
     
  20. M

    Maga JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu Mwigulu chizi kweli kazi kujisifia bungeni kumbe shangazi yake anaungua jua tuu. Huyu atakuwa anawashwawashwa
     
Loading...