Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Justine Mkurugenzi wa CasfetaTayomi Amefariki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ThinkPad, Sep 3, 2008.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    WanaJF nimepokea taarifa hizi za msiba wa ndugu yetu na mtumishi aliye kuwa na wito kwa vijana Mchungaji joseph Justine.
    Mchngaji Justin amefariki tarehe moja mwezi watisa na msiba huu umegusa watu wengi sana hakuna Mwana Casfeta yeyote ambaye hakufahamu mchango wa Mchungaji Justin katika hudama za wanafunzi na wanavyuoni katika kuendeleza michakato ya maadili nakukulia katika wokovu ukiwa kijana.

    Safari kaimaliza kavipiga vita vilivyo imara na atimae bwana kamwita,bwana ametwaa na bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe.
    Mungu ailaze maalapema mbinguni amina.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa. Namkumbuka huyu ndugu, alikuwa mwalimu wa Wanafunzi waliookoka na wakati huo hakuwa Mchungaji wakati niko Azani Sec miaka ya mwishoni ya 80 na mwanzoni mwa 1990.

    BWANA alitoa BWANA ametwaa, Jina lake lihimidie; Heri Wafu wafao katika BWANA, naam wapate kupumzika. Vita amevipiga, mwendo ameumaliza.
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    RIP Pastor Justine, poleni CASFETA na jumuiya ya wanafunzi kwa kuondokewa na mwalimu mzuri wa mambo ya kiroho.
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Nikweli, amefariki akiwa mchungaji baada yakuwa mwalim wawanafunzi kwakitambo huduma yake ilikuwa kubwa na kuongezeka,ndio akawa na cheo cha uchungaji mpaka alipo fikwa na mauti.
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hatuna shaka kwa mema aliyoyafanya kwa kuchunga Kondoo wa Bwana basi alijitayarishia kiwanja huko 'heaven' hatuna wasi wasi, lakini mwamuzi ni God mwenyewe.
    Tuko pamoja na wote waliogushwa na msiba huo. Amen
     
  6. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Joseph, sisi tuliobakia tuzingatie amabayo alitufundisha na kuyapeleka kwa wengine
     
  7. Tuya

    Tuya JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2008
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ailazepema roho ya marehemu,amina
     
  8. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe (Ayubu 1:21). Amen.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Amen. simfahamu huyu mtumishi wa Mungu, lakini tutakutana kwenye mji wa utukufu.
    Liimidiwe jina la Mungu mkuu.
     
  10. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Heri wafu wafao katika Bwana Mungu tangu sasa,wapate kupumzika baada ya taabu zao kwa kuwa matendo yao yafuatana nao".
    Poleni,ndugu,marafiki,maaskofu,mitume,manabii na familia ya Mchunga kondoo wa Mungu, kwa kuwa Mwenyezi amemuita mtumishi wake Justine ktk ulimwengu ule usioonekana kwa macho.
     
Loading...