Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joseph Butiku: Miaka 50 ya uhuru, Tanzania inajivunia ongezeko la watu toka million 9 hadi 42

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Money Stunna, Dec 17, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Katibu mkuu mstaafu wa ofisi ya rahisi joseph butiku amesema miaka 50 ya uhuru tz inajivunia ongezeko la watu toka million 9 adi 42,hio inatokana na sera nzuri za ccm,source tbc
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    mbona la ufisadi kalisahau??
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Butiku alikuwa Katibu Mkuu wa Rais gani?

    macinkus
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    La ufisadi limekwisha kwa sababu lowassa anashughulikiwa na kamati ya maadili muda si mrefu,ndio maana anajiandaa kukimbilia chadema!
     
Loading...